Root + Uproom T01D/F05D lên ICS không dựa vào mã build

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi vuphong210, 17 Tháng hai 2013.

1. duythanh_dragon

duythanh_dragon Thành viên

Được Like:
    0
    em mới dùng t01d. đang la 4.0.3
    hôm nọ có mang ra chỗ phongcachnhat. bảo họ root máy hộ.
    họ bảo con này ko root được và ko nên root :( vì mấy người root đều lock sim lại. @@
    có cách nào root mà ko lock sim ko ạ. giúp e với.
  2. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    Ko có. Máy Nhật đời cũ 99% là vậy : Ko hẳn là ko root đc, mà root bị lock SIM gần như chắc chắn. Sony là trường hợp ngoại lệ duy nhất.
    duythanh_dragon thích bài này.
  3. duythanh_dragon

Được Like:
    0
    :( thôi e đành dùng bt vậy... tí nữa thì em định làm mò cái cách trên :))
  4. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    Đâu có ai cản bạn. A đâu có nói là ko đc, chỉ nói là khả năng RẤT LỚN thôi, lớn hơn hẳn các dòng HTC hay Sammy cùi. Bạn thích liều thì cứ vô tư, đc ăn cả ngã về ko :gach:Cách chỉ trong bài này thì đúng là làm đc đấy, còn tùy bạn có uống thuốc liều hay ko thôi.
  5. duythanh_dragon

Được Like:
    0
    :)) thôi anh ạ, sinh viên, gan có to thì tài chính cũng ko cho phép. tạch phát chắc dùng đen trắng hehe. chán nhỉ, em nghịc mấy con trước thoải mái ko bao h sợ die, jmp khoai thật, e dung thu may cai farmaroot j day vs v root, kingo android root cung ko dc. may ko ls
  6. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    Chưa đi mưa chưa thấy lạnh. Hàng HTC hay Sammu root vẫn có cơ lên chảo đấy nhé, đừng có coi thường. Chẳng qua nó nhiều fan nhiều công cụ nên dễ làm hơn thôi.
  7. bajasu520

bajasu520 Thành viên

Được Like:
    0
    Đã cài driver adb cho F-05D "usb_driver_F-05D_v1.2.zip" nhưng gõ lệnh "adb devices" => Ko nhận đc thiết bị nào

Giúp mình với !