Sạc và cable nối PC cho SHARP

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi BAXU, 22 Tháng tám 2006.

1. giang159

giang159 Thành viên

Được Like:
    4
    em cam' anh anh nhieu` lam' ( chuc' trang web luon lon' manh. va` nhieu nguoi truy cap.
  2. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    BAXU ơi, chơi kon nhỏ nhỏ MaH thôi,, chứ chơi lớn quá.. không an toàn đâu... Nổ cháy như chơi!!!:D
  3. ashahibiru

ashahibiru Thành viên

Được Like:
    20
    @Baxu:
    Chữ gì ạ?? thông số ky thuật em có ghi đầy đủ mà...

Ship ve^` VN thi` ba(ng EMS, nhu*ng em chi? so*. dda'nh thue^' khi ve^` dde^'n VN.
  4. BAXU

BAXU Guest

Cho thông tin chi tiết chút đi, giá cả, ship thế nào đây( viên 2000maH ấy)
  5. ashahibiru

ashahibiru Thành viên

Được Like:
    20
    Thông tin chi tiết thì em cũng chưa nghiền cứu kỹ, vì thấy hay hay nên giời thiệu các bác biết thôi, chỉ thấy trên mạng nó rao bán như vậy. Theo 1 số miêu tả ghi trên đó thì: đây là dạng pin rời, 1set của nó bao gồm các linh kiện như trong hình:2 đầu sạc (FOMA và 3G), 1 zac cắm để nạp pin vào ắc qui, và đầu ra từ ắc qui là USB.

Thông số kỷ thuật nó ghi thì em dịch ra bằng tiếng ANh là vậy. K hiểu Out và capacity nó khác nhau 5V và 3.5V??? em k rành về vấn đề này.

Giá niêm yết là cỡ 5000 yên chưa kể chi phí chuyển tiền và vận chuyển bên Nhật.
    Giá shipping về VN thì em chưa tìm hiểu , nhưng cũng cỡ 2000 yen, k chắc lắm(ESM). Lúc truước có người gửi máy KTS về bị bắt đánh thuế chết luôn, nên em sợ cái này cũng vậy.
    Nếu có ai về thì em sẽ shipping free of cost. heheh. Em thì tháng 4 năm sau mới dzìa được.

Luôn tiện cho em hỏi ở Hanoi, chỗ nào bán thẻ nhớ MMC rẻ??Tin tưởng member Sharp nên hỏi anh em ở đây. Thẻ nhớ MMC bên này...đắt quá. So với giá ở SG, thấy đắt gấp 3 lần.
  6. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    BAXU chơi hàng khủng quá, viên 2000 MaH này Pác xài đến bao giờ mới hết.
  7. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Bạn ghé thăm www.thenho.com.vn = www.phuthai.com.vn giá rẻ chết lun, bảo hành kinh khủng 1 đổi 1 trong vòng 5 năm.
    DC 46 Đại La - Hà Nội.
  8. bin84

bin84 Thành viên

Được Like:
    1
    mình có phụ kiẹn nè ở tp hcm
  9. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Phụ kiện gì vậy, Pin, Rắc chuyển LCD, Xạc bàn bạn có ko?
  10. BAXU

BAXU Guest

Mình coi lại rùi, tưởng là pin trong máy. Pin rời thì bác Nemo mới chế cho mình loại lắp 4 pin AA(loại ngon thì tổng dung lượng ~10000maH lun).

Quan tâm thẻ nhớ thì coi ở đây:
    www.thenho.com.vn (nhiều hàng Tàu giá rẻ)
    www.raovatdtdd.com (nhiều người rao, đủ loại hàng lun)

Thanks!