SDMusicSync copy .wma cho DoCoMo dòng SH không cần MTP mode

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi blackyaa, 21 Tháng tám 2009.

1. BeThao

BeThao <b>JMP Top Contributor</b>

Được Like:
    42
    phần mềm này chỉ dùng cho SH01A trở về sau thôi bạn ơi, P905itv thì bạn chịu khó chép bằng MTP mode nhé.
    drvanson thích bài này.
  2. helpmelove

helpmelove Guest

Khốn khổ khốn nạn cái vụ cop nhạc này ,em xài máy docomo nec01a ,cái MTP mode thì vào dc đúng 1 lần rồi từ đó về sau ko thể vào dc nữa ,SDmusicsyn thì cop vào mà ko dc ,jukebox thì cũng thế ,thử ko biết bao nhiêu cách rồi mà ko dc ,nản quá cơ .Bác nào xài máy tương tự như em cop nhạc thế nào chi giáo em 1 chút với ...:019:
  3. BeThao

BeThao <b>JMP Top Contributor</b>

Được Like:
    42
  4. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    dòng Nec + Pana nghe bằng SD-Audio là đúng chuẩn luôn \m/
  5. helpmelove

helpmelove Guest

Bác juticeman ơi bác có thể shared cho em cái tool nào dùng dc cho em nec01a của em với ,em cảm ơn lắm lắm .Cái sd audio bác nói em lên google tìm rùi mà ko dc
  6. helpmelove

helpmelove Guest

Giúp em vấn đề trên với ,vẫn chưa cop dc nhạc :019:
  7. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    đã trả lời cho bạn roài...hiện nay N chưa sử dụng dc SD music sync...chẳng qua là ng phát triển phần mềm chưa có máy để test...
    Thứ 2,....mình nghĩ bạn nên kiếm cáp USB thì chép sẽ dễ dàng hơn
    Nếu bí quá thì copy/paste bằng SDUP, tham khảo trong box này
    SDUP quản lý, sao chép data cho DoCoMo

mình nhắc nhở bạn là ko dc up bài tùy tiện nhé
  8. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    phải chuyển PC connections sang chế độ MTP thì mới sync thấy nhạc được, chế độ microSD vẫn sync được nhưng ko thấy nhạc
  9. helpmelove

helpmelove Guest

Cám ơn bác ,em sẽ chú ý nhưng cái link của bác cho die mất tiu rùi còn đâu .EM có cáp usb nhưng kết nối máy tính mtp mode ko dc, máy tính nhận ra thiết bị mới nhưng mãi ko thể nào kết nối dc, mtp mode trên dt thì có rồi .Em đã reset lại dt và format thẻ nhớ nhưng vẫn ko dc nên đành lên đây nhờ các bác .Máy Nhật dùng mệt thật ...
  10. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    http://www.gsm.vn/forum/main/threads/119492-SDUP-quan-ly-sao-chep-data-cho-DoCoMo