SDUP quản lý, sao chép data cho DoCoMo

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hkh, 16 Tháng mười 2008.

1. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    cấu trúc drag file bằng SDUP
  2. kondorzeroboy

kondorzeroboy Thành viên

Được Like:
    28
    như mà bỏ vào phần other thì khi lên máy vào đâu để xem ạ??
  3. duy009

Được Like:
    3,950
    nếu chép file Word thì vào Menu/Media Tool/Document Viewer để xem....các chế đô xem file văn bản khác cũng ở trong Media Tool này.
  4. letuanzzz

letuanzzz Thành viên

Được Like:
    1
    ai có version mới nhất cho em xin với !!!download hoài ko đc
  5. Jikikatoji

Jikikatoji Thành viên

Được Like:
    4
    Cái này dùng khá là hay nhưng cho ảnh vào thỉnh thoảng có cái ko đc. Ko hiểu sao?****************? Còn cái cho file word với excel vào. tìm trong Document viewer như bạn Duy nói cũng ko thấy, chỉ đọc đc file pdf nhưng thấy bất tiện vì để 100% chữ nhỏ quá ko đọc được, zôm lên thì move hoi khó khăn, cư lêhcj đi đăng nào ý:(
  6. jama

jama Thành viên

Được Like:
    59
    cái này hình như là lỗi của version mới rùi, mình cũng bị như thế này, khi chép file .3GP hoặc .MP4 qua thẻ nhớ bằng SDUP thì nó lấy tên file trên máy làm display name, nhưng khi chép file .m4a vào thư mục MMFile thì phần display name nó dạng MMFxxx (xem trên SDUP chứ ko xem trên My Computer), khi chép vào đt thì nó cũng nhận là MMFxxx, làm mình phải ngồi đổi tên từng file >"<

Không biết sau này update version có thể fix lại lỗi này đc ko nhỉ :21:
  7. duy009

Được Like:
    3,950
    dùng SDUP có cái bất tiện thế...ko hiện tên bài hát dạng m4a khi copy bằng cách này dc...version mới cũng vậy...chỉ có video là khắc phục dc điều này....
    Hiện anh em đã liên lạc đuợc với ng viết SDUP bên Nhật...đang tìm cách khắc phục điểm này
  8. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    bác nào giúp em với .em mới mua con p905 .trong thẻ nhớ có sẵn file nhạc rồi nhưng không biết mở thế nào .chỉ có cách là vào chụp ảnh rồi thoát ra ,vào sd card xong vào phần nhạc nghe từng bài 1 ,không chỉnh được chế độ nghe .em vào thẳng phần music trong menu nhưng máy báo là không có nhạc
  9. duy009

Được Like:
    3,950
    vào thử i-motion trong data box xem sao nhé bạn
    842 thích bài này.
  10. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    em đã thử rồi bác ạ nhưng không được ,con này mua về em dùng multi chơi thui mà sao khó quá ,không biết có phải vì mất s code không nữa ,nhạc em convert sang 3gp rồi dùng sdup chuyển vào thẻ nhớ ,vào music trong menu không được phải vào thẻ nhớ nghe từng bài một .Coppy nhạc vào thẻ nhớ rồi có cần reset lại trong music player không các bác vì máy em mất s code nên không reser được