SDUP quản lý, sao chép data cho DoCoMo

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hkh, 16 Tháng mười 2008.

1. jo0s_7

jo0s_7 Thành viên

Được Like:
    0
    @duy009: ^^! Lần này mình hỏi vấn đề cop nhạc cho chiếc SO 905i SC của bạn mình. Chiếc Docomo D902i của mình thì mình cop nhạc bằng SDUP chạy rất tốt, ok ko vấn đề gì. Và mình thử cop bằng SDUP cho chiếc SO 950i của bạn mình theo cách đó thì hoàn toàn ko được, vào máy ko thấy file nhạc đâu cả bạn ạ!

Trong thẻ có sẵn 1 vài bài nhạc .WMA rồi, máy nhận bình thường, nhưng mình cop 1 file khác với đuôi tương tự vào thư mục chứa file cũ ấy, cho thẻ vào máy, máy cũng ko nhận ra file nhạc. Thật kì lạ. Mong bạn giúp mình lần nữa! Thanks . . .
  2. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    SO bạn phải dùng cáp USB...dùng MTP mode để sync nhạc WMA bằng phần mềm Windows Media Player
    jo0s_7 thích bài này.
  3. jo0s_7

jo0s_7 Thành viên

Được Like:
    0
    @duy009: Mình đã cop được music vào máy theo cách của bạn, nghe và chất lượng âm thanh tốt. Nhưng mình không biết cop Video vào máy như thế nào. Mình seach mãi ko ra, máy SO đó bạn. Dùng SDUP không có tác dụng :( Mà dòng SO có thể chạy đc file Video có đuôi gì bạn nhỉ ?

Thanks bạn rất nhiều !
  4. hao_hao

hao_hao Thành viên

Được Like:
    1
    SDUP - Cần giúp đỡ

Mình đang tìm down phần mềm SDUP trên GSM nhưng đa số đều đã die..có 1 cái down đc là SDUP ver củ lắm rùi, theo như topic thì nó có tiếng nhật chứ k có tiếng anh nữa..thôi kệ có còn hơn k, down về nhưng chạy thì lại hiển ra thông báo này, các bác giúp e với, đang cần để cài rỉngtone cho em N906iu mới tậu cho bà xã
    [​IMG][​IMG] untitled.JPG
  5. duy009

Được Like:
    3,950
    phiên bản SDUP tôi đang xài, tiếng Anh:

Các file đính kèm:

• sdup.rar
      Kích thước:
      215.2 KB
      Đọc:
      758
    nobita85uct, koi188 and Fair_play like this.
  6. Unkown

Unkown Thành viên

Được Like:
    79
    thanks bác Duy đã chỉ cách dùng SDUP chép nhạc
    nhưng chép vô toàn file MMFxxxx.3gp
    chẳng biết cái nào là cái nào, lúc nghe nhạc chẳng lẽ cũng phát hên xui !!! ngồi rename thì chắc gãy tay quá !
  7. duy009

Được Like:
    3,950
    dùng SDUP chép thì phải chịu vậy thôi
    Nên tìm thử WIN XP chạy cái SD music sync đó sẽ dễ thở hơn
    Unkown thích bài này.
  8. Unkown

Unkown Thành viên

Được Like:
    79
    thanks bác, đang dùng máy cty win xp để chép bằng sdmusicsync, nhưng gặp cái convert to wma oải chè quá ! 30' rồi mà chưa đc 1/3 đường, chơi 1 lần 200 bài luôn, đợi dài cổ !
  9. hao_hao

hao_hao Thành viên

Được Like:
    1
    hix sdup của bác duy cũng bị tình trạng như trên...hix
    hỏi các bác cái này nữa, e có cọng cáp usb, cắm vào máy tính là đt đc sạc pin, nếu e thường xuyên sạc đt như vậy thì pin có mau chai k? jua sạc bằng cáp và sạc bình thường thì cái nào tốt cho pin hơn
  10. duy009

Được Like:
    3,950
    bạn nên re-install lại .NET framework cho máy