SDUP quản lý, sao chép data cho DoCoMo

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hkh, 16 Tháng mười 2008.

1. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    lý do là bạn đang để chế độ USB mode,hoặc dùng đầu đọc thẻ nhớ...chứ ko dùng MTP mode.WMP khi kết nối với các chế độ đó vẫn sync nhạc bình thường nhưng ko đúng cấu trúc thư mục của máy cho nên ko nghe được là đúng rồi.
  2. chungvu

chungvu Thành viên

Được Like:
    1
    thanks nhìu nhen!bây giờ nghe nhạc dc rui^^...cho mình hỏi cái này nữa nhen: mình có chép dc phần mềm tiện ích vô k nhỉ? ví dụ games java hay chương trình chat trên diện thoại như ViTalk chẳng hạn...?
  3. 88buiqtrung88

88buiqtrung88 Thành viên

Được Like:
    123
    những dòng máy nhật unlock = sim ghép nên ko thể cài appli,java,game...
  4. chungvu

chungvu Thành viên

Được Like:
    1
    k cài dc phần mềm chán nhỉ? cho mình hỏi:mình dung ch.trình TotalVideoConvert, bạn có thể chỉ mình thông số để cài đặt audio và video hok?^^
  5. chungvu

chungvu Thành viên

Được Like:
    1
    chỉ cách làm ringtone luôn bro ui...!dùng file gì nhỉ?
  6. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    Có cái này tiện thật, tiếc là ko có cách nào chuyển file m4a vào trình chơi nhạc để có thể chơi tất cả được.
  7. ninzasoi

ninzasoi Thành viên

Được Like:
    9
    có vấn đề nhỏ ở đây, hình và file nhạc đều ok, nhưng nhạc chuông lại ko nghe được >>> ko thể lấy đó làm nhạc chuông, mọi người biết vì sao ko?****
  8. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    có ai biết cách làm nhạc chuông cho sh906i ****? mình chép hoài ko đc, nản quá. mong mọi người có bài hướng dẫn cụ thể hơn.
  9. trungdaica

trungdaica Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi có ai biết cách fomat máy docomo F906i không vì máy mình bị khóa mã code và bảo mật vân tay nên không bỏ sim unlock vào sử dụng được. cám ơn nhiều, mình nghĩ là fomat được vì những loại máy khác đều format được lỡ trường hợp đặt password mà quên. Bạn nào có hướng dẫn sử dụng và biết tiếng nhật giúp mình với. nghe mọi người bàn về việc mồi sóng trong khi máy mình bỏ sim vào là hỏi password không sử dụng được tức thật (do mình gà mà lại mua máy củ ở thái lan nên bây giờ không biết làm cách nào để sử dụng chỉ đợi cao thủ giúp thôi).
  10. youuu

youuu Guest

thử mang qua bokho xem sao???8->