Thảo luận Sh-01d

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi boy_herovn, 10 Tháng mười hai 2011.

1. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    Cũng tuỳ nhiều người chơi và mua máy khác nhau, tui docomo nó cũng làm cái market có game 3d cho sh12c nhưng vì bên nhật bạn phải bỏ tiền mua. và cũng lưu ý với các bác nó sx máy ko phải bán cho người việt chúng ta xài hoặc trên thế giới,nó chỉ mở sim free để cho ngươi nhật có thể qua nước ngoài làm việc có thể sử dụng phone thôi.

Mỗi loại điện thoại có cái hay cái dở ko có cái nào là hoàn hảo cả, và bác anhngheo nên chia tay japan phone nếu bác thấy khó chịu như vậy.

không yêu thì chia tay thoi hehe, còn ai yêu thì chơi tiếp thế thôi
    loveyoumore and shop_super_pro like this.
  2. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    Bác DCM nói hợp ý mình, và cũng đúng với hiện tại của JMP. K phải freesim là sử dụng như international. Nó chỉ free sim nhưng vẫn là nội địa. Cho nên nhiều bác vẫn k hiểu ra vấn đề này và áp đặt rất nhiều lên JMP.
    Tuy JMP có nhiều thiếu sót, nhưng lúc nào tình cãm của mình cũng hướng về JMP, chơi JMP có cái thú của nó. Giống như thú chới Audio vậy. Đã chơi thì phải biết chấp nhận, nhất là những dòng đặc biệt.

nói chung mình cũng cài rất nhiều game nặng rồi, gameloft cũng có, nhưng chẳng rãnh rồi ngồi chơi. Nhiều lúc rãnh lắm mới ngồi lấy ra nghịch nghịch 1 tí, chủ yếu là để nghe nhạc với chụp hình thôi. Vẫn như lúc khi xài với Kentai. Mà mình cũng toàn xài chùa cả, vẫn k thấy khó khăn gì.
    Bác nào ở trên nói ko root thì k cài được game của hãng khác thì hơi bị nhầm to ấy ạ, chỉ 1 số cái đòi root thôi, còn game và apps thì vô số, lựa cái nào k cần root mà chơi. Nói chung thì cần root thì ít lắm. Mình cài gần 20 game rồi, soft thì cả mớ nhưng rồi xoá sạch, vì chẳng mấy khi chơi. Giờ chủ yếu là còn cái Power AMP, Neutron HD, DSP Manager, và 1 vài game thôi
    cu_on and shop_super_pro like this.
  3. vampire99

vampire99 Thành viên

Được Like:
    20
    bây h e này có giá là bao nhiêu nhỉ các bác ơi :x
  4. loveyoumore

loveyoumore Thành viên

Được Like:
    305
    vào box mua bán kìa bạn. New hình như 16, like new 14
  5. canusee22

canusee22 Thành viên

Được Like:
    1
    Ai share game sh01D cho mình với T T
    Ko biết có ai bị ko nhưng máy mình vuốt cái home nó cứ giật giật, ko mượt như S2
  6. anhvu2875

anhvu2875 Thành viên

Được Like:
    165
    hiazz cứ tải game bình thường mà chơi bạn àh !đâu nhất thiết mà phải là HD
  7. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    APPLANET,APPSTORE.VN,MARKET,GSM,TT,thiếu cha gì nguồn mà cứ phải lên xin,chịu khó trải nghiệm đi bạn,xài máy gì thì trải nghiệm nó mới thú vị,chứ kg phải mua cái máy mới xong rồi "anh ơi cài full trang(9trang) cho em như iphone" nhé!!!LY DO....ghét apple yeu DOCOMO,ghét IOS iu ảndriod
    boy_herovn thích bài này.
  8. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    "trải nghiệm" i like :))
    shop_super_pro thích bài này.
  9. thuhuyenc500

thuhuyenc500 Thành viên

Được Like:
    1
    em đang dùng em này. thấy ổn, mỗi tội hơn ăn pin. thích hơn ip nhiều. mày bây h là 14,990. mua ở 169 Hoàng Văn Thái.
    DCM thích bài này.
  10. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    vì xài nó ăn pin quá nên mình mới bán đấy,sáng xài chiều sạc :(
    SH-XX-C and shop_super_pro like this.