SHARP and photography.

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 25 Tháng bảy 2007.

1. tieutruc

tieutruc Thành viên

Được Like:
    175
    nhìn mấy cái ảnh của bác lại nhớ đến sông HOÀI -phố HỘI quá
    biết bao giờ lại có dịp vào đất HỘI AN -ngồi uống cafe đây
    nicky.nguyen thích bài này.
  2. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Bác nicky send cho em mấy tấm full size đê, em vìa em làm wallpaper :D

@ hức hức, giờ nghĩ lại wả là wá ngu khi bán 904 >.<
  3. nicky.nguyen

nicky.nguyen Thành viên

Được Like:
    330
    to conan05: bạn thix hình nào thì cho mình biết + size hình (1024x768 hay 1600x1200) để mình Up lên host rồi PM link qua bạn nhé.

to Everybody: vô cùng cảm ơn các anh em đã ủng hộ cho các tác phẩm không chuyên đầu tay của mình. Nhìn một vòng quanh trên GSM này, thật sự rất khó có box nào tràn đầy nhiều tình cảm và lòng nhiệt huyết như box SHARP mình. Trong thời gian tới, mình sẽ cố gắng để "nháy" thêm vài tác phẩm là lạ, hay hay, độc độc về share lên anh em xem cho vui nhà vui cửa box SHARP minh ha.

* Chúc vui vẻ đến tất cả. Thân ái !!!
    buiqtrung, buihunghp, thieuhc and 2 others like this.
  4. salemnb

salemnb Thành viên

Được Like:
    167
    đẹp lắm các bạn ạ ! =D> =D> =D> thêm mấy tấm nữa cho anh em đi nào
  5. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    Phải công nhật là SH chụp cho nước ảnh rất trong và sáng, mấy cái KTS của Sony, chụp nhìn thì đẹp, nhưng cho lên máy tính thì cứ đục đục, mờ mờ, dải màu thấp...
  6. quocbao1982

quocbao1982 Thành viên

Được Like:
    291
    [​IMG]các bác chụp đẹp wá, hôm nào phải xách em của mình đi làm vài tầm rồi post lên khoe với mấy bác:p
  7. goon

goon Thành viên

Được Like:
    5
    Theo mình nghĩ để một vài người chấm thì không được khách quan cho lắm, bởi vì chưa chắc những người đó có con mắt thẩm định . Hơn nữa cuộc thì này có quá ít người tham gia, hình như là chỉ khoảng 4-5 người như vậy thì ít quá .

Mình đề nghị nên mở một cuộc thi ảnh đẹp box Sharp kỷ niệm GSM tròn 4 năm tuổi . Chương trình sẽ kéo dài từ nay cho đến hôm 8/11/2007. Mỗi bức ảnh tham gia sẽ được tất cả các anh em GSM bình chọn, bức nào có số phiếu cao nhất sẽ nhận được các giải tương ứng . Giải thưởng sẽ được trao trong ngày Offline mừng sinh nhật GSM vào tối 9/11/2007 .

Những ai đã có ảnh rồi thì cứ ngồi chờ bình chọn, những ai chưa có thì xin mời tham gia cho thêm phần long trọng .

Cơ cấu giải thưởng chắc lại phải nhờ Mod thôi !
    minhhoang, HERO@, hlnc1 người khác thích bài này.
  8. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    @buiqtrung : Hix, bác đánh vào nỗi đau của em rùi, con CBR 1000RR của em, tình yêu của em, giấc mơ của em :D :p

@nicky : có gì bác send hết cho em mấy tấm trên luôn đi ( nếu bác không phiền :D :p )
  9. nicky.nguyen

nicky.nguyen Thành viên

Được Like:
    330
    * Uh, mình hi vọng topic này sẽ là nơi giao lưu học hỏi nhau giữa các Mobigraphy của Box SHARP mình. Và rồi cùng nhau tham gia các cuộc thi bên "Ảnh đẹp Box SHARP" tổ chức. Được như vậy thì trong tương lai chất lượng ảnh dự thi sẽ ngày càng chất lượng và thể hiện đúng chất SHARP hơn. Các pác có đồng ý không nhỉ ???
  10. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    trời đất máy di động mà chụp đẹp wwa hen cho em hỏi là máy mấy megapixel thê???? 5 chấm hay 10 chấm??