ShowDelMsg v2.0-Xem lại tin nhắn đã xóa

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI VÀ TIN NHẮN' bắt đầu bởi jan0ne, 6 Tháng tám 2010.

1. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Mình cài lại python 1.45 và dùng đc pm rồi
    Cậu này đã sài phần mềm chưa vậy, hay mang từ đâu về mà phán vậy, cái pm này chỉ đọc được 1 đoạn đầu của tin nhắn thôi. Tinh nhắn nào bị xóa lâu quá trước khi cài pm này thì nó scan không ra đâu. Nó chỉ là 1 dạng phục hồi file đã xóa thôi. Nếu dữ liệu xóa bị ghi đè lên rồi thì tìm bằng niềm tin.
    Mà tốt nhất là tin nhắn nào quan trọng thì lưu nó sang thẻ nhớ cho tiện. ko thì xóa hết đi cho nhẹ máy
  2. ngotuanmanh85

ngotuanmanh85 Thành viên

Được Like:
    1
    cái này hay quá...thank các bạn
  3. hoathanhminh2007

hoathanhminh2007 Thành viên

Được Like:
    0
    cai nay co xai duoc cho nokia 2690 ko vay ban ?
  4. tiniloan

tiniloan Thành viên

Được Like:
    0
    ShowDelMsg v2.0-Xem lại tin nhắn đã xóa
    Các bạn có thể chỉ cho mình tường tận các bước cài đặt và sử dụng chương trình này trên n70 ko?Mình đã cài đặt xong rồi nhưng không biết làm cách nào để xem tin nhắn đã xoá cả.Thanks.
  5. sauthienthu0202

sauthienthu0202 Thành viên

Được Like:
    0
    minh dung may Samsung 6250M có cai dc phan mem theo doi tn kh? cách cài ntn? nhờ các bác chi giúp vi đây là lần đầu tiên tham gia dien đàn.
  6. tiniloan

tiniloan Thành viên

Được Like:
    0
    khi log quản lý cuộc gọi bị xoá là tin nhắn đã quét trước đó cũng mất theo luôn rùi

Mình đã cài thành công,xem được tin nhắn đã bị xoá trước đó vài ngày thôi,tin nhắn nào dài quá thì không xem được nó bị hiện ô vuông.Khi log quản lý điện thoại bị xoá là toàn bộ tin nhắn đã quét trước đây nó mất theo luôn,phần mềm này còn nhiều bất tiện quá,còn phần mềm logexport11.sis thì phải hack phone này kia,mình đang thử cài mấy bữa nay mà vẫn chưa được.
  7. penhox179

penhox179 Thành viên

Được Like:
    0
    mình là E66 , mình có PythonForS60_1_4_4_3rdEd rồi mà cài vô máy thì kiu là ShowDelMsg_v2.0.zip‎ không hỗ trợ, zậy là sao zậy ....? :(
  8. khanhan8889

khanhan8889 Thành viên

Được Like:
    0
    chỉ xem dc 1 phần
    có pm nào xem dc hết các tin nhắn dài ko vậy bạn ơi
  9. changngocbietyeu

changngocbietyeu Thành viên

Được Like:
    0
    mjnh dug C5 03. Mjnh taj fan mem nay ve nhug k chay dc. Hjx co fan mem nao thjc ung' vs may' m k nhj cak bn oj
  10. HaiVanTQ

HaiVanTQ Thành viên

Được Like:
    0
    kích vào phần mềm thì bị out. làm sao đây?