[ROM] Shw-m110s gingerbread 2.3.4 vg26 odex by ngoccuong_yb(ver2)

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ngoccuong_yb, 30 Tháng chín 2012.

1. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    :) cái này mình biết, bạn cứ vào 1 ứng dụng xong thoát ra là được, mỗi lần bạn thay đổi số trang ngoài màn hình chính đều sẽ như vậy, như chỉ cần vào 1 lần là lại không sao, không cần phải factory nhé
  2. atamstar

atamstar Thành viên

Được Like:
    1
    uhm thank bạn nhiều nhé.
    Lardy thích bài này.
  3. viethung551994

viethung551994 Thành viên

Được Like:
    5
    Cái Speed mod build 13 no OC (cho menu CWM) có tác dụng gì vậy bác ngoccuong_yb?
  4. tinhc

tinhc Thành viên

Được Like:
    2
    bác dùng để cài tập tin .*zip ( mod theme hay rom cook .zip) hay dùng fix lag đó.hj
  5. ilovevista

ilovevista Thành viên

Được Like:
    0
    cái đó để bạn thay thế downmode mặc định đó bạn thay vì chỉ có wipe all,wipe cache thì nó có thêm restore,backup data,xoá pin,flash rom ..... nhiều thứ lắm
  6. ilovevista

ilovevista Thành viên

Được Like:
    0
    em phát hiện thấy lỗi,khi tắt máy cắm sạc vào thì tự bật nguồn lun không phải bấm nút power@-),có ai bị giống em không hay là do em up boot i9000 nên bị. fatory mấy lần vẫn bị hichic
  7. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    uk đúng rồi mình quên mất k nói lỗi về cái điều này. k fai chỉ riêng dùng boot i9000 mà cả boot m110s mình thấy cũng hay bị điều này. mong chủ thướt xem cái này xem sao. :D
  8. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    không phải lỗi đâu nên các bác đừng lo, VG26 nó thế cắm sạc thì máy vẫn tắt và có biểu tượng đang sạc pin(giống nokia)
  9. lundaica9a4

lundaica9a4 Thành viên

Được Like:
    23
    cho mình hỏi chỗ tắt hiệu ứng khi khoá màn hình ( cái như kiểu tắt màn hình tivi ấy ) ở đâu vậy ....?
  10. ilovevista

ilovevista Thành viên

Được Like:
    0
    Không có biểu tượng đang sạc pin(giống nokia) mà máy nó mở lên lun mà bác,thay vì mình tắt máy bấm nút nguồn để mở thì đằng này cắm sạc vào là bật nguồn ak bác.