[ROM] Shw-m110s gingerbread 2.3.4 vg26 odex by ngoccuong_yb(ver2)

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ngoccuong_yb, 30 Tháng chín 2012.

1. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    startus bar làm sao cơ bạn, bản ver 3 còn lâu lâu mới có, chỉ có bản ver2 mod giao diện thôi
  2. jacky_kjzz

jacky_kjzz Thành viên

Được Like:
    23
    Ver 2 mod giao diện bác nói rõ xem có thay đổi j so với bản theme stock ko
  3. atamstar

atamstar Thành viên

Được Like:
    1
    bác đã test thử chưa?nói sợ bác ngoccuong_yb lại buồn,em có 4a/e cùng cty sài máy này.em cứ làm thử nghiệm trước thấy đc thì em cài cho mấy bác ý lun.tại mây bác cũng già rùi.mờ công nghệ hơn cả em.hix.nhưng thật lòng mà nói,bản này pin ko dc trâu,để im cũng tốn kha khá pin.nói để a/e tham khao vậy thui.g/diện mỗi người thích 1 kiểu,nhưng cơ bản cứ pin trâu là oke nhất.theo e là thế.sorry các bác nhé.đấy là ý kiến của riêng e
  4. atamstar

atamstar Thành viên

Được Like:
    1
    cái lỗi đó hôm đó bạn hd mình đã khắc phục đc rùi.bản này gd đẹp,không chê đcj gi cả.giờ mình chỉ ước pin nó trâu thêm 1 tý thì tốt bít mấy.đó chỉ là ý kiến của riêng mình.nếu làm dc thì mình đã làm rùi.
    sorry vì gà mờ nói linh tinh tý nhé.a/e thông cảm.hix
  5. vohinhlangtu

vohinhlangtu Thành viên

Được Like:
    66
    Nói thật là bjo rất nhiều rom tuy bạn chọn còn tôi thấy bản này pin là trâu rồi , ít ra ở đây cũng có e Vuhoangpro1 cũng là ng biết về rom còn công nhận rom này pin ngon. Còn tùy vào bạn thui, k thích rom này hay k thì đổi, tôi test 1 thời gian rom này tôi thấy ổn. Mọi vấn đề về pin thì mình nghĩ dùng máy đời cao cũng hay bị vậy và 1 phần pin quá kém , về rom này mình thấy k bị thế :D
  6. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    sẽ có hình cụ thể nha bạn.mình đang up rồi
  7. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    mình mod không làm thay đổi hệ thống nên pin sẽ như bản stock thui, mỗi lần làm 1 ver là mình mod lại hoàn toàn từ đầu, vs dòng này pin trâu nhất cũng chỉ được 2 ngày(vs đk tắt hết wifi, 3g và dùng vừa phải), ngoài ra mình cũng đã test để pin trong máy nhưng tắt nguồn thì sau 2.5 ngày là k lên được nữa, còn về pin của bạn thì bạn thử test trên máy khác xem, máy e dùng bt được 1.5 ngày
  8. rvvietnam

rvvietnam Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
  9. atamstar

atamstar Thành viên

Được Like:
    1
    thank bác đã cho ý kiến.em vẫn đang test thử
  10. noluvboy

noluvboy Thành viên

Được Like: