Smartsim viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi duyduynguyen, 9 Tháng tám 2012.

1. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    KO PHAI TAI VI MINH THAC MAC LA TRUOC 18/7 MINH MUA SIM ECO25K 10 SO THI GIA 20K MUA CUA NHAN VIEN DA NHIEM THI AP DUNG CHINH SACH LA TRONG 30 NGAY KO KICH HOAT LEN SIM SE BI HUY CON SAU 18/7 MINH CUNG MUA NHU VAY NHUNG GIA 20K MINH KO BIET CO AP DUNG CHINH SACH 30 NGAY HAY KO minh co hoi thi sim nay la dau noi qua sim smart sim do ma
    HAY BAN CO THONG TIN MOI GI VE DAI LY CHO MINH LUN DI NHA
  2. tit_iphone.gsm

tit_iphone.gsm Thành viên

Được Like:
    0
    Vote cho bác 1 vé.

Xin cảm ơn vì bài viết của bạn.
  3. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    cam on cac ban . Ban khangnv89 da cho minh tai lieu smart sim NEU CAN MINH SE GOI CHO CAC BAN ;)
  4. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    BẠN CHO MÌNH XIN CV ĐÓ NHA khangnv89 thanks ban nha ban
    O MINH NHAN VIEN VIETTEL CHAN LAM HOI 1 VAN DE NHUNG MOI NGUOI 1 CAU TRA LOI CHAN LAM BOI VAY MINH MUON XIN CONG VAN DE BAN HANG VA TU VAN KHACH HANG DE HON
  5. khangnv89

khangnv89 Thành viên

Được Like:
    2
    sim trong kho eco10 thì giành riêng cho nhân viên địa bàn, cộng tác viên (thu cước) và kênh cửa hàng của Viettel. Theo thông tin mới nhất là phí đấu lên là 35.000 duy trì trong 30 ngày. công văn chính thức thì mình ko có, chỉ có công văn loại dành cho đại lý phí lấy chỉ 20.000 nhựng phải đặt cọc cho viettel 30.000 nữa sau 30 ngày kích hoạt lên Viettel sẽ trả lại. Tuy nhiên, Viettel bản chất vẫn làm ăn kiểu hành là chính nên chờ lấy lại được 30.000 đó cũng hơi bị lâu.
  6. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    VAN DE NAY MINH CUNG DA BIET NHUNG CO THAC MAC LA NEU SIM LAY SAU 18/7 MA QUA KENH NHAN VIEN DIA BAN DAU NOI QUA SIM SMART SIM THI CO AP DUNG CHINH SACH 30 NGAY HAY THUI . THOI THI BAN CU DUA CHO MINH XIN CV DO VAY GOI QUA MAIL duyduynguyen.mobi[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION] nha
    Ua ban noi khi dau len gia 35k .Vay co tinh tien sim 25k hay chua dzay
  7. SimDepGiaTot

SimDepGiaTot Thành viên

Được Like:
    0
    đại lý uỷ quyền thì được đấu những kho nào trả trước thế anh Khang :) có đấu được trả trước 096 không anh
  8. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    hinh nhu duoc do ban dau qua sim smart sim thui chi dau duoc bo 115k thui
  9. duyduynguyen

duyduynguyen Thành viên

Được Like:
    28
    ban khangnv89 biet khi nao viettel km 50% ko
  10. cangtony

cangtony Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng mới vừa được đổi smart sim của viettel nhưng chưa biết sử dụng, bạn cho mình tài liệu HDSD nha.
    cám ơn trước mail của mình : cang.tony[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]