Xin giúp Số 6 Hàng Bài -- Ai đã từng mua IP ở đây vào thảo luận .... [ Ai cũng có thể bị lừa ]

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi kh0ngsaurang, 11 Tháng mười một 2009.

1. kh0ngsaurang

kh0ngsaurang Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn cho mình hỏi trong cái phiếu BH của bọn nó ghi chính xác là ntn đc ko bạn, mình rất cần thông tin này, nếu có thể bạn để lại yahoo để mình hỏi bạn 1 chút, ko thể để bọn nó làm ăn thế này đc, phải làm sáng tỏ mọi chuyện
  2. anhtuan1709

anhtuan1709 Thành viên

Được Like:
    10
    mình cũng ko mang theo, để lát nữa về rồi mình post thông tin đầy đủ cho bạn.
    Yahoo của mình là : dolce.gabbana1709
  3. kh0ngsaurang

kh0ngsaurang Thành viên

Được Like:
    3
    cám ơn bạn rất nhiều , phải làm rõ vụ này để mọi người cùng biết
  4. hieudd

hieudd Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn qua bên Tinh Tế mà post. Bên đó có 1 member nick so6hangbai đó.
  5. kh0ngsaurang

kh0ngsaurang Thành viên

Được Like:
    3
    ặc, qa bên đó post thì hỏng hết chuyện bạn ạ, khi thu thập đủ chứng cứ mình sẽ ra thẳng cửa hàng làm rõ mọi chuyện
  6. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Trước khi mình vu khống người khác lừa đảo, mình phải có bằng chứng cụ thể. Không thể vào đây la ó lên. Việc đầu tiên là lấy cái Model number của iphone và tra xem nguồn gốc nó từ đâu ra, từ quốc gia nào.

Ví dụ: nếu model number là MC137LL ... Đây là iphone 3GS từ Mỹ (nhà mạng AT&T). Ở Mỹ không có bán iphone quốc tế / World . Ai mà nói Model này là World là nói láo.
  7. kh0ngsaurang

kh0ngsaurang Thành viên

Được Like:
    3
    của mình ghi như thế này

MB489FB/A Iphone 3G Black,8Gb
    Designed by Apple in California
    Assembled in China Model A1241

Serial No.809162XMY7H
  8. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    modem,Serial,IMEI đi theo máy thì phải ghi rõ chứ ****? ko sau này cãi trắng ah ? lừa đảo nhìn thấy rõ cái mặt >""<,còn về dán mình hình chuẩn giá là 50k & 80k vnd ( loại trơn & sần )chứ còn không có chống xước nha,lạoi nào cũng bị xước hết,sau 1 thời gian là phải dán cái mới !!!...có gì liên lạc tôi chỉ chỗ cho ( 0983452288 Minh )
  9. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    thế mà có đứa bán iPhone ở tại HN nha,e vào hỏi nhìn rõ Model xxxxxLL,hộp at&t to đùng,nó vẫn bảo World :(,chán nản luôn...
  10. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Đây là ịphone suất sứ từ Belgium (Bỉ)
    iphone này là phiên bản World.