So sánh ảnh chụp từ 903SH vs N95 - N73 - K790i - 902 iMobile

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi thaibinh8411, 13 Tháng tám 2007.

1. 0988474800

0988474800 Thành viên

Được Like:
    14
    Hì Hì. Em mới tham gia cái mod Sharp này. Cũng thấy mọi người bàn tán xôn xao lắm, Hay lắm, nghe thích lắm. Nên em cũng ẵm Shrp về xài, test thoải con gà mái. Sau khi đã xài Sharp (903sh của ông anh) và 770SH hiện tại. Em thấy Sharp mà chụp thì chỉ có máy ảnh mới dám so sánh thôi. :):):) Tuy nhiên cũng phải thành thật mà nói để anh em Nokia với SE khỏi bùn là Pin sharp yếu (903sh của em rất hay hết pin). Nghe nhạc của Sharp thì cực kì ngon.... khi đeo headphone. Còn nghe loa ngoài thì xì... Mà các bác làm rơi em Nokia với SE mí lần rùi??? Còn em rơi 1 phát là tiễn em Shrp lên đường lun :(:(:(. Xài Shrp vì yêu Shrp "đẹp" thui các bác nhể còn mấy khoản trâu bò thì e là hơi hơi bị ... Thêm nữa các bác xài vittel thì xài Shrp cực good (cái này em test roài nha- Test ở Hà Tây - HàNội -Đến Hải Dương - Đến 1 số vùng sâu xa của Quảng Ninh mới bị chập chờn sóng). Còn xài sim Mobil với Vina thì em nghĩ là hè hè. Các bác thử đi :):):)
  2. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Không chụp xấu được như bác thì em chụp thế này được không ạ? [​IMG]
  3. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Chụp không đẹp như sh903, k790,k800 nhưng thế này được không bác? [​IMG]
  4. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Chụp không đẹp như sh903, k790,k800 nhưng thế này được không bác? [​IMG]
  5. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Mod xóa giùm em với,cái máy của em nó treo thông cảm các bác nhé
  6. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65

Em 903 của em rớt 3 lần rùi, vẫn ngoan ngoãn phục vụ, chả có gì :D Chắc máy của bác bị gì òi :D
  7. paintmanvn

paintmanvn Guest

-Chia buồn với bạn vì máy bạn pin quá dỏm. Máy tôi pin 3,4 ngày là thường.Tất nhiên là có chụp ảnh và thỉnh thoảng xem phim nghe nhạc.
    -Máy 903sh của tôi rơi vài lần cũng ko sao. Chỉ chưa thử ném lần nào thôi.
    -Chụp ảnh thì chưa thấy đối thủ ( đã test N95, các dòng K,M của SE) trong các loại máy phân phối chính thức tại Việt nam ( vì lý do này mà chưa muốn đổi sang Iphone). Không nói đến việc chụp ảnh chơi cho vui ,903 sh của tôi thường đem chụp và sử dụng để làm map ảnh cho các trình 3d.
  8. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Em tuy mới dùng Sharp thôi,tự dưng giờ thích cầm cái máy của mình chụp hình quá,cho lên vi tính xem cũng được,các bác thử xem em chụp hình có đẹp hông nhá :D [​IMG][​IMG]
  9. mrsau29

mrsau29 Thành viên

Được Like:
    6
    em iu con K8 từ lâu rùi...đến khi bít có em 903SH gần đây thì cũng iu nốt..mổi em 1 cái hay riêng...cuối cùng chọn em 903SH vì có cái nắp gập,màn hình xoay 180(thỉnh thoảng bùn bùn mang ra xoay là mọi ng` lác mắt:eek: :eek:) ,và quan trọng nhất là ít người xài...dù sao vẫn iu cả 2 em...giá như có tìn làm 1 em K nữa thì hay
  10. cuong05020050

cuong05020050 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào dùng I mobile 902 cho em hỏi làm thế nào để tắt cái tiếng chụp ảnh khi chụp hình vậy , em mò mãi mà vẫn chưa ra, để tiếng chụp như vậy nhiều lúc bất tiện quá