Socbay IMedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP - ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi Nin, 30 Tháng năm 2009.

1. cường122

cường122 Thành viên

Được Like:
    29
    gửi 3 lần rùi mà chẳng thấy gửi lại ma kick hoat. đang sử dụng bình thường tự dưng vào tin tức hok đc, rao vặt lúc đc lúc không , nó cứ báo la lỗi kết nối không ổn định , mà vào tìm mp3 hoặc hình ành thì lại đc bình thường . botay.com #:-s
  2. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    hix, tớ dùng E63, cài bản của bác chieutruc mà nó ko full màn hình, cũng chẳng type đc chữ. Còn bản nào ko các bác :D
  3. duclovein

duclovein Guest

như cái hình này thì nghe nhạc sẽ bị giật các pac ah. tôi đã sử dụng thử nên cảm nhận như thế. tại vì nghe hết lượng nhạc tải về thì nó mới tải tiếp như thế mà cứ giật giật hoài, cái lằng màu xám chỉ chạy khi lằng màu đỏ chạm vào nó nên gây nên hiện tượng giật trong khi nghe. các pac co gặp trường hợp này chưa, không phải đường truyền chậm đâu, tôi sử dụng EDGE mà
  4. duclovein

duclovein Guest

tôi đã test trên nhiều máy rùi, cái nào cũng zaayj thôi
  5. anxongjong

anxongjong Thành viên

Được Like:
    212
    Tui cũng bị như vậy, mà nghe online chất lượng kém (file chưa đến 1MB) nên cũng không dùng chức năn này, chưa tải nhạc chất lượng cao vì...nhà nghèo nên không bít. Chủ yếu đọc tin tổng hợp vì load bằng edge cũng khá nhanh.
  6. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    File.jad đó cài thế nào nhỉ, kích vào thấy một đống thư mục, kg biết làm sao?
    Mong các pro chỉ giúp
  7. tichau

tichau Guest

Cách cài file *jar
    Chép file *.jar và *.jad vào thẻ.Vào X-plore =>*.jar=>menu=>file=>open by system.

[​IMG] [​IMG]
    vanvu thích bài này.
  8. mrpresident55

mrpresident55 Thành viên

Được Like:
    0
    Miễn phí là sao hả các bác.Nếu e dùng GPRS thì có bị mất tiền phí GPRS k0 ah
  9. duclovein

duclovein Guest

dùng operamini mở trang socbay.com mà tải về cho khỏe, không cần làm gì hết. tải về rùi chỉ việc chạy nó là xong.
  10. kuteo_game

kuteo_game Thành viên

Được Like:
    0
    em đang dùng nokia 6600 1.0 sao em cai sms ko dc vậy mấy anh máy báo là Invail version mà em bắn sang 6280, 5310 lại dùng dc