Socbay IMedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP - ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi Nin, 30 Tháng năm 2009.

1. nokia.6300

nokia.6300 Thành viên

Được Like:
    13
  2. Han yoo

Han yoo Thành viên

Được Like:
    24
    Với phần mềm khi cài xong kết nối 500$ vn lần đầu,những lần sau mở lên thì không bị kết nối nửa và sài thôi,nhưng những lần sau mở lên phần mềm sẻ hiện lên thông báo " đã có phiên bản mới............có cập nhật không ?" bạn bấm bỏ qua thì không phải kết nối nửa,cứ thế mà sử dụng,chúc thành công,vui.................................
  3. nokia.6300

nokia.6300 Thành viên

Được Like:
    13
    Uh, nhưng nhiều người vẫn ấn vào "Cập nhật" ấy, phiên bản mới được tải về và đưa vào thư mục cùng với phiên bản hiện tại với cùng 1 tên, nên khi vào các bác chú ý kéo lên kéo xuống, sẽ thấy mấy cái tên giống nhau (dù phiên bản khác nhau, cái này bác Socbay nên sửa), test xem cái nào mới & xóa cái cũ đi là ok.
  4. langkhachsau

langkhachsau Thành viên

Được Like:
    1
    sao mình dùng e63 mà không nghe được nhạc online vậy? thử các kiểu rồi, format, up firmware, chuyển profile, cài lại chương trình (cái này phải tốn tiền) hik. Giúp mình với, mình khoái nghe nhạc trực tuyến hơn, bắt down mà minh chỉ thích down bài hay thôi.
  5. dastan

dastan Guest

Mih sẽ chuyển thắc mắc của bạn đến bộ phận kĩ thuật và sẽ sớm có feed-back cho bạn. Thanks bạn đã ủng hộ

Socbay iMedia hiện đã up lên version 3.1.1 với nhiều cải tiến mới. Ae tham khảo thêm info tại
    Mã:
    [URL]http://m.socbay.com[/URL]
    nhé

@langkhachsau : Socbay iMedia hiện tương thích tốt trên Nokia E63, bạn có thể down lại phiên bản mới nhất và test lại nhé, nếu vẫn còn lỗi cứ mail vào hiennd@socbay.com, mih sẽ giúp bạn
  6. dt_hai2000

dt_hai2000 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi là tại sao cứ mặc định dùng GPRS ko chuyển sang chế độ hỏi người dùng trước khi chuyển được à?
  7. vietluatlove

vietluatlove Thành viên

Được Like:
    1
    ứng dụng này rất hay.hi vọng nó sẽ được phát triển mạnh hơn nữa
  8. vietluatlove

vietluatlove Thành viên

Được Like:
    1
    bản mới update thì đã kích hoạt được.Nhưng mà có một vấn đề là cái số (50) trên màn hình.khi vào được ứng dụng rôi mà vẫn ko mất đi.Ko biết có ai bị như thế ko nhỉ.Hi vọng là sẽ sớm được khắc phục
    nokia.6300 thích bài này.
  9. dastan

dastan Guest

Bạn ơi, bạn đang dùng điện thoại dòng nào? lỗi của bạn khá lá, nếu bạn ở Hà Nội có thể qua trực tiếp cty mih ở Nguyễn Khánh Toàn, cty mih sẽ xứ lí cho bạn

Thân
  10. dastan

dastan Guest

Bạn ơi nếu có sóng wifi thì khi mở Socbay iMedia sẽ có menu chọn Wifi or GPRS mà. Bạn đang dùng dòng máy nào?