Xin giúp Softbank 740sc

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi badboy130690, 4 Tháng mười một 2010.

1. nobitakaka

nobitakaka Thành viên

Được Like:
    1
    Cài font này vào WEB có đọc đuợc font tiếng việt không bác.
    Cảm ơn bác nhé
  2. nobitakaka

nobitakaka Thành viên

Được Like:
    1
    Đợi lâu không bác nào trả lời, em cứ làm liều, cong ăn cong, thẳng ăn thẳng, ozzee. Vào dântri.com đọc font tiếng việt ngon lành rồi. Cảm ơn các bác nhé.
    Kể cả tin nhắn tiếng việt có dấu cũng ngon lành cành đào. GREAT!!
  3. muabuon83

muabuon83 Thành viên

Được Like:
    0
    unlock mạng 740sc không cần box

mình mới có có 740sc nhưng không biết làm sao để unlock mạng. thấy bảo phải dùng box. bac nào có cách nào unlock mạng ko dùng box thì pm nhé
  4. star2908

star2908 Thành viên

Được Like:
    0
    CÁC bác cho em hỏi ! em có cáp usb rùi , down đủ phần mềm! nhưng máy tính lại không nhận drive !!ấn volume down+9+nguồn( phím giảm loa+9+phím tắt máy) mà nó không hiện j a?....
  5. shami983

shami983 Thành viên

Được Like:
    4
    bác nào có cáp con này pm em với.thanks
  6. java

java Thành viên

Được Like:
    0
    phải mua cáp về cài tv thôi thèm quá
  7. star2908

star2908 Thành viên

Được Like:
    0
    mình có nè , nhưng chẳng hiểu sao nó không nhận drive khi căm vào máy tính bạn ak! nếu có cách chỉ giáo mình cái nhá! gmail mình là truong1991.hua[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]
  8. Usachan

Usachan Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là hôm qua ngã xe máy đè lên em 740sc, giờ về nhà em nó ko nhận thẻ nhớ và thỉnh thoảng tắt máy đột ngột :((
    khi lắp thẻ nhớ vào thì máy báo có thẻ bình thường, tuy nhiên khi vào thẻ nhớ thì hiện thông báo "Memory card has an unrecognized" và đòi format thẻ. Em chạy format thì báo lỗi :(( Nghi ngờ là do tiếp xúc thẻ, tại trong hàng chục lần rút ra cắm vào thì có 1 lần may mắn máy nhận thẻ bình thường (em kiểm tra bằng cách chụp và lưu ảnh trên thẻ nhớ) tuy nhiên khi đó thẻ vừa forrmat nên ko check đc việc đọc dữ liệu. Sau có rút ra cắm lại thì quay trở về tình trạng cũ T^T

Có cách nào xử lý tình trạng này ko ạ, em ko có cable mà máy ko đọc đc thẻ thì khác gì cục gạch :((
  9. Nam903Shi

Nam903Shi Thành viên

Được Like:
    823
    ai chỉ em cách tắt cái chức năng hiện 3 dòng khi gọi trên 740sc với. Em mới chơi JMP nên hơi gà :(( , mà mò hoài thì lại ko ra. giúp em với :(
  10. Noir

Noir Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người ơi, Làm thế nào để vừa nghe nhạc vừa làm các việc khác (hay ít nhất là xem list nhạc) trên 740SC?

e vọc thử, từng mò được kiểu nghe nhạc ngoài trình nghe như miêu tả trên( đã 3 lần) nhưng lần nào cũng ko để ý nên ko biết làm lại. :((

mong mọi người giúp........