SoftBank 904SH với thẻ nhớ SDHC 8GB?

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi Squall_20042001, 17 Tháng năm 2008.

1. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    ở VN thì k thể update đc mặc dù có sim roaming tài khoản còn hoạt động,update cái là máy tự khởi động lại.
    mình nghĩ ko biết là đem qua bển update thì sao?ko biết có bị lệ thuộc vào cái sim dùng để update bên đó ko nữa.plzz answer my question!:p
  2. Squall_20042001

Squall_20042001 Thành viên

Được Like:
    4
    THật ko vậy bạn,bác thenho đang sài hay mua ở đâu,chỉ mình với,mình hơn 60gb nhạc nên 8gb sợ còn chưa đủ
  3. inter_milan

inter_milan Thành viên

Được Like:
    7
    Kiều này thì bác mua iPod đi cho nhanh, 8Gb mà còn sợ chưa đủ:D.
    Mà update firmware bản mới nhất của 904sh softbank ở đâu vậy anh Trung (làm sao kiểm tra xem firmware của mình là mới nhất chưa), mang sang Nhật mới update được à:confused:?
  4. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    bác thenho tên thật là www.thenho.vn

bác ý có nhiều thẻ và usb lắm

còn bác có đến 60G nhạc thì lời khuyên chân thành là mua ipod classis 80G về mà cop nhạc
    chứ còn nghe nhạc trên máy sharp thì chỉ cần 2G đã là đủ nếu bác không muốn sách tay thêm 1cai acquy sạc nguồn cho điện thoại
    fongchen thích bài này.
  5. hoangpham75

hoangpham75 Thành viên

Được Like:
    102
    Đúng như Pác nói,mình đã dùng cách này rồi ( bằng sim roaming softbank )nhưng không được ,nhưng thật ra xài thẻ 4G là tuyệt vời lắm rồi...có gì thì mua thêm 1 cái thẻ nữa chép những cái mà không muốn cho " bạn gái " thấy vào đó khi nào nghiền thì lấy ra xem là OK =D>
  6. Squall_20042001

Được Like:
    4
    Cảm ơn bác góp ý,nhưng em nghe rock,mà rock rất nhiều dòng,lúc buồn nghe dòng này,lúc vui nghe dòng kia nên phải cần nhiều gb để chứa nhiều dòng,chứ làm sao một hơi nghe hết 8gb nhạc
  7. chonpin

chonpin Thành viên

Được Like:
    1
    nhưng một vấn đề cũng đáng quan tâm là khi bỏ thẻ 4G vào thì tốc độ load dữ liệu của máy có bị chầm không nhỉ??bác nào thử rồi thì chia sẽ cho anh em biết vờí????
  8. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    dùng điện thoại sharp mà nghe rock thì hết ý rồi còn gì nữa
    :hit::hit::hit:
    hix...hix..hix
  9. Squall_20042001

Được Like:
    4
    Chưa nghe qua nhiều điwnj thoại thì chưa biết,nhưng để chế độ rock nghe hay tuyệt,người khác thì thích suround bass chứ mình thì khoái chế độ rock này trên 904sh
  10. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Hôm trước thấy web nào đó có cho download 3 version update cho softbank 904sh. Nếu là files download được chắc là có thể update được ở VN, và Softbank 904sh có thể cài và chơi game trên thẻ nhớ.