SoftBank 904SH với thẻ nhớ SDHC 8GB?

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi Squall_20042001, 17 Tháng năm 2008.

1. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    ơ thế sao bác trung hero bảo hầu hết chỉ chạy được thẻ 4g nhỉ, thế là thế nào?
  2. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Là chưa đúng chứ sao nữa! đã test với nhiều 904sh rồi, max 2g thôi!
  3. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    hế hế.......bửa nay bác Trung chém gió nữa rùi :))
    mà muốn biết chính xác thì xin mời bác bỏ thẻ 4gb vào xem có dc ko đi.......;))
  4. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    trên trang đầu của top pic này đấy bác à, bác ý không chém đâu, em không có thẻ 4g để thử, nếu ok thì em bụp phát luôn thẻ 4g cho ngon, thẻ 1g ít quá bác à
  5. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    Mình mới.xem lại,bạn ra.cửa hàng mua và test thử.xem.nó.có nhận ko đi.mình dùng hơn 3 cây 904 rùi.mà có máy là max 2gb thôi.4gb thì ko dc

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Trang trc nói là dùng thẻ 4gb xịn mới chạy dc.hix,lần đầu nghe,test thì test rùi,ko dc.
    904 voda thì max là 1gb,máy sx trc tháng 4 thì sử dụng dc 2gb.
    Sb 904 thì max 2gb,theo kinh nghiệm của mình
  6. moon & wolf

moon & wolf Thành viên

Được Like:
    0
    Trang đầu cũng từ năm nảo năm nào rồi bác ơi :)
    904 của bác là loại nào thế? Như các bác trên đã bảo, hàng SB thì chạy đc thẻ 2gb, còn Voda thì 1gb thôi, thường là vậy.
  7. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    thì đấy! 904sh em dùng qua 3 con vodafone và 2 con softbank, người ta cứ nói vadafone không chạy được thẻ 2g ( trong trường hợp lắp thẻ lởm của khựa vào thì không được, nhưng lắp thẻ xin của microSD vào thì ok luôn, chạy phe phé mà không hề chậm một chút nào) hàng softbank thì em cũng mới chỉ dùng thẻ 2g, đi ngang qua cái top pic này thấy vậy lại đào bới lên xem có vớt vát đc gì không?
  8. anonyz

anonyz Thành viên

Được Like:
    15
    em xài sb 904. 2gb là quá đủ cho nhu cầu âm nhạc. bài dù hay đến nỗi nge hoài ko chán thì rồi cũng sẽ có lúc chán. nge chán thì chép nhạc khác vào. các bác làm gì mà cần 4gb khiếp thế
  9. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    hứ!!! em zip dvd vào xem thì có bộ nhớ núi cũng không đủ, 4g là quá thể khiêm tốn rùi, còn nếu nhạc thì em chỉ cần đến 1g là đủ rồi