Softbank giới thiệu Fujtsu Arrrow A: chip Snapdragon 800, sạc 10 phút đầy, dùng 1 ngày

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi Swallow Bird, 1 Tháng mười 2013.

1. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    ấy các đồng chí thông cảm cho thằng em mới võ vẽ:gach: Ko biết ko có tội. Vì ko biết cho nên mới phải học, phải tìm hiểu. Biết rồi nói làm gì.

1 phần lỗi cũng do phía Nhật cứ khư khư ôm lấy công nghệ mới, ko chịu bung ra thị trường ---> Ko phải ai cũng biết. Bảo đảm các đồng chí cứ ra đường hỏi 100 thằng màn hình 3d ko kính của ai là 99 thằng bảo HTC evo 3d, trong khi Hitachi woo cam ra từ 2009 đã là 3d ko kính rồi. Tại sao vậy? Vì Hitachi làm máy còn chả mấy ai biết. Hậu quả thói bảo thủ nó vậy đó.
  2. phamtongkien

phamtongkien Thành viên

Được Like:
    16
    thông cảm cho chủ thớt. Bài đi lấy từ trang khác
  3. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    lấy trang khác cũng vậy thôi. Lỗi chính đã đề cập ở trên, vì ~ cty Nhật cứ khư khư sống chết ở riết trong nhà. Đâm ra có những công nghệ họ có từ sớm, mà rồi rốt cuộc chả ai hay biết. Email trên điện thoại Nhật xài từ đầu 2000s, bao nhiêu người biết đc chuyện đó?
  4. EdJuLoF

EdJuLoF Thành viên

Được Like:
    39
    nếu HTC One Max bằng iPhone... thành mới là đẳng cấp của troll... vì chủ thớt đặt chữ bá đạo trong ngoặc kép muh các bác ơi :v

Qua mấy video về bảo mật vân tay của Apple thì ta thấy nó giống như là máy scan siêu nhỏ, cái gì có vân vân là nó nhận xét là vân tay hết ah =))
  5. nonamekiller

nonamekiller Thành viên

Được Like:
    27
    bởi vậy nó mới ra lò là bị hack. chỉ hù con nít thui.
  6. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    dào ơi các bác ơi. Rảnh quá ko có gì làm sao mà chui vô đây chọi đá mấy thằng con trời dư tiền mua cục sắt tính bằng kí về để chọi nhau trong pantsu party vậy?

Ra mà xem KDDI ra hàng mới kìa. Đố cậu mờ tuần sau cũng tầm tầm, chỉ đổi cái kiểu thôi.