SPB Mobile Shell Symbian s60v5 - Thay đổi hoàn toàn giao diện S605th- UPDATE ...

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi MrSeries, 26 Tháng năm 2010.

1. cagai

cagai Thành viên

Được Like:
    0
    phấn mềm hay quá nhưng mình dow về cài vô máy là nó báo lỗi ứng dụng ah dù mình đặt ngôn ngữ cho máy là tiếng Anh . Máy mình cũng đã hack rồi có bác nào pro thì chỉ mình cài vào máy cái mình xài con 5800 thanks trước nha
  2. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    vào rompatcher tắt toàn bộ các patches đang chạy đi rồi cài lại là ok thôi bác!
    dùng thèng này hay lắm bác ơi! ngốn RAM cũng ít đi rồi :)
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Ừm, hay thì có hay nhưng ưa bị lỗi lắm. Anh cài bảng SPB Mobile Shell v3.7.537 thì sau khi Restart lại máy thì đôi khi không thực hiện được cuộc gọi và hay bị liệt phím Call khi đã tắt cái SPB Mobile Shell này ( không biết máy khác ra sao chứ Satio thì bị hoài nên hơi lưỡng lự 1 chút :)| , không biết có nên "chơi" với soft này hay không nữa :-w )
  4. tichau

tichau Guest

Vậy remove nó rồi mua license thử xem sao :D.
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Về quê ăn đám cưới mấy ngày mới lên lại 4rum thì đã bị anh Châu " chọc cù loét" rùi nha :)) , em hổng có xiền để mua License; anh Châu tặng em 1 vé với nha :D
    tichau thích bài này.
  6. tichau

tichau Guest

Có 50k/licnese thôi,múc đại đi em :D.
    hoangcung1939 thích bài này.
  7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Tuan129 bán hả anh, kiểu này phải "chơi" License cái "em" SPB Mobile Shell này rùi. Kết nó lém nhưng cài và xài được vài bữa là "em nó" dở chứng làm đuối như trái chuối luôn :(( . Em cài vô rùi gỡ ra cũng cỡ 1 chục quận rùi mà vẫn chưa biết cách trị hết bệnh của "em nó"
  8. Còm.

Được Like:
    7,039
    em chơi trên 5800 thỉnh thoảng còn "đơ" :D nhưng bản gần đây thì kiểm tra RAM vẫn gần 40Mb nên đỡ hơn nhiều ( uống thuốc đầy đủ)
    p/s: dùng các bản MOD đôi khi cũng gây lỗi đấy anh ơi :)
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Anh cài và chạy trên thì thấy nó cũng ổn ( Ram còn >150MB ) nhưng mỗi tội hay bị liệt phím thui. Mà anh vẫn giữ bảng gốc chứ không xài bảng MOD. Chắc down bảng chính hàng về test hàng quá, khi nào ổn thì mới "mốc xỉa" :))

Mới test lại thử bảng SPB Mobile Shell v3.7.537, nó bị đụng với cái Standby Orange Tsunami. Bình thường nếu để Standby Orange Tsunami + chạy cái SPB Mobile Shell v3.7.537 thì chỉ cần khởi động lại máy là thế nào cũng bị liệt vài thứ. Đổi sang Standby khác thì đang xài bình thường nhưng chưa biết rùi sẽ ra sao. Chờ vài ngày nữa hồi báo :D
    Còm. thích bài này.
  10. Còm.

Được Like:
    7,039
    SPB Mobile Shell v3.7.567

FIX + UPDATE:

- Fix chế độ toàn màn hình
    (Tăng biểu tượng
    pin)
    - Danh bạ được thay đổi l
    - Cố định một vấn đề với tên hiển thị của nhà điều hành