Sự cố khi update lên phiên bản 2.2.1

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi jajin, 4 Tháng hai 2009.

1. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Trời ơi
    iPhone 3G của em phải dùng firmware 2.x trở lên.
    Không thể dùng firmware 1.1.4 được.
    iPhone 3G của em đã đưa lên 2.2.1 (bài #1) thì chỉ dùng QuickPwn 2.2.5-2 để jailbreak + activate thôi. Dùng làm ipod chứ không thể gọi được.
    jajin thích bài này.
  2. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    Hj,cảm ơn sư huynh, e đã biến iphone thành ipod touch ròy, bây giờ việc của em là ngồi chờ QuickPwn có phiên bản mới fải không ạh? :D, thank a Dtube again nha :) :)
  3. hackersnb

hackersnb Thành viên

Được Like:
    1
    giống tôi rồi ông ơi cũng 3g đang dùng ngon lành up lên thế là giờ cứ gọi 911 thôi mà tui co bản QuickPwnn 2.2 mà dùng không được. Giờ đành cho nó nghỉ hưu tạm thời chán chẳng buồn chết
  4. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    tui xài Quickpwn 2.2.5-2 anh Dtube chỉ ở trên đó ông, làm theo từng bước trong đó là ra Ipod Touch thoy àh. Đành fải chờ thêm ít bữa nữa thoy, hic, bùn wá :( :( :(
  5. TA_MOBILE

TA_MOBILE +84904069909

Được Like:
    1,096
    Còn cách nữa là fix phần cứng anh. Đảm bảo lần sau ko lo apple nâng BB nữa. Em đã fix ok rất nhiều iphone 3G ver 2.2.1 bằng cách này.
    jajin, iloveiphone3g, Dtube and 2 others like this.
  6. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Anh TA_MOBILE có cách hay cho mọi người đó, cũng nên thử một lần xem sao chứ.
  7. hackersnb

hackersnb Thành viên

Được Like:
    1
    hehe mang đến TA_Mobile là giải pháp cuối cùng thôi anh em cố gắng đợi thêm chút nữa đi đợi 3 năm để có IP chả lẽ không đợi được 3 tháng hhehe
    jajin thích bài này.
  8. jajin

jajin Thành viên

Được Like:
    0
    Hjc, e ở Đà Nẵng mà mấy pác, đang còn đy học, làm sao ra Hà Nội lúc này được chứ, đành ngồi chơi xơi nước ít bữa thoy, hic hic. Đành mong cho Dev Team làm cho sớm sơm 1 tí thoy %%- + ~o)
  9. hoikhatmau

hoikhatmau Thành viên

Được Like:
    0
    Bán Iphone 3g 8gb phiên bản thường ai mua. nhưng mà Phải chờ Unlock .vVi tôi đả Update len ban 2_2.2.1 roi . giơ kô goi dươc
  10. bagialuudan

bagialuudan Thành viên

Được Like:
    0
    xin cho biết o tp Hochiminh có để bẻ khóa phần cung 3G TA mobile o Hà Nội xa quá ko đi đuọc xin các bạn chỉ dùm.