Sumo sim của viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi salem2501, 14 Tháng mười một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hiepsi1314

hiepsi1314 Thành viên

Được Like:
    4
    Đã unlock được Samsung E1110 rồi. Tha hồ xài sim Mobifone hoặc Vina....

Anh em chỉ cần để nguyên sim Sumo trong máy, mở máy lên, sau đó bấm #*7337#

Vậy là xong tha hồ xài nha. Đã tested rồi. Bảo đảm 100%
    intel05, lehuuhoan, salem25011 người khác thích bài này.
  2. thongtin

thongtin Thành viên

Được Like:
    30
    #*7337# là EPROM reset code, các bác thử đi, hay lắm :-?:-?:-?
    lehuuhoan thích bài này.
  3. News

News Thành viên

Được Like:
    101
    Test 1 lần 50 chục cái òi anh :">, còn unlock 1200 với 30s 1 em với giá 10K á :hug: hihi

to @bad_boy : Sunmo sim đã có hàng trở lại anh nên ra lại các cửa hàng Viettel để đăng ký mua mà sử dụng, xem như bỏ tiền mua cái máy có sẵn tài khỏan để gọi từ từ á.

Còn các đại lý cửa hàng điện thoại di động thì nhập về mỗi lần mấy chục đến cả trăm cái, unlock xong bán lẻ máy 1200 còn cái sim sumo ôm 1 đóng để đó bán từ từ, lợi 2 đến 3 đường :">
    lehuuhoan thích bài này.
  4. bakevnn

bakevnn Thành viên

Được Like:
    1
    trong này tui thấy nhiều người tính đến lợi, nhưng họ ko nghĩ ah ? Mua 1 cái sumo sim mất 570k nhưng bạn dùng dc trong 1 năm mà ko mất thêm xu nào. Còn bỏ tiền ra mua >500k 1 cái đt khác nhung trong 1 năm đấy mà ko bỏ ra thêm đồng nào thì chỉ có vứt đt đi thôi. cái đấy giải thích tại sao là thích hợp với người ít tiền đấy.
    dieukonoi thích bài này.
  5. hainamneo

hainamneo Thành viên

Được Like:
    0
    Cần mua 1 bộ sumo mà chẳng thấy cửa hàng nào bán?
    Ở khu Mai Động, hix
    Chắc là hết hàng rùi:(
  6. News

News Thành viên

Được Like:
    101

Hôm nay 30-11 Sumo Sim lại lại có hàng, mới đặt thêm 50 cái về unlock bán lẻ, những anh nào cần mua thì ngày mai tranh thủ ra mua, vì khả năng hàng hết cũng có do các đại lý lấy về bán lẻ cũng nhiều.

to @bakevnn : giá thị trường của nó là 550K thôi chứ đâu phải 570K đâu anh ?

Theo em nghĩ thế này :
    Em nhập giá Sumo Sim theo giá thị trường là 550K
    Em về unlock xong bán lẻ máy 1200 với giá dao động từ 500 ~ 540K (những ai không biết hàng sumo sim thì mua máy Nokia 1200 theo giá lẻ của thị trường vì sử dụng cà 3 mạng :">)
    Còn Sumo Sim không có thời hạn kết thúc và tặng 30K liên tiếp trong 1 năm với điều kiện có cuộc gọi + nhận cuộc gọi trong tháng + tài khoản đã có sẵn 200K <== như vậy em bán với giá dao động tự 80K ~ 150K tùy số + với tùy "gà" nào nữa hihi

Vài ý kiến nhỏ của 1 cửa hàng nhỏ như em mong các anh xem cho vui ạ (lý do các đại lý cửa hàng nhập nhiều đó ạ)

Hôm trước có lô sim sumo số đẹp em toàn bán với giá 150K ~ 200K vậy mà cũng có người mua đấy ạ hihi :">
    Và bán S
  7. gabriel999

gabriel999 Thành viên

Được Like:
    10
    Em cũng đã tính ôm một lố rồi ,nhưng đại lý viettel thao túng hết ,ra hỏi hơn 6,7 cửa hàng viettel đều báo hết điện thoại . Đính chính chút giá thị trường có 500K thôi các bác ạ
  8. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Mình đính chính với bạn chút nhé: Các cửa hàng VT hoàn toàn ko thao túng hay ôm hàng . Họ còn đang bị ép doanh số ko hết đó . Tình trạng hết máy xảy ra do lượng KH mua quá đông, ngoài dự kiến của VT . Hy vọng trong hôm nay hoặc ngày mai sẽ có hàng sớm và đáp ứng được nhu cầu của KH >:D<
  9. thieno

thieno Thành viên

Được Like:
    29
    Mã unlock Samsung E1110 là #*7377# nhé các pác, khỏi tốn tiền đi unlock. mình đã test ngon lành!!!
  10. hainamneo

hainamneo Thành viên

Được Like:
    0
    Sumo Sim

Mình đã tìm mỏi mắt 2 ngày nay rồi, hỏi cửa hàng nào cũng nói ko có, vào hẳn đại lý VT cũng thấy lắc đầu. sao vậy:-/
    Đến khi nào mới có đt giá rẻ cho người tiêu dùng đây?

/*====================================================================*/
    /*=====================CẢ ĐẤT NƯỚC MUỐN MUA SUMO SIM====================*/
    /*=======================CHỈ MỖI VIETTEL KHÔNG BÁN=======================*/
    /*====================================================================*/
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.