TalkEZ - GÓI CƯỚC DI ĐỘNG TRẢ TRƯỚC DÀNH CHO HSSV, THIẾU NIÊN

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi phtrnhan, 31 Tháng tám 2009.

1. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Dùng tên mình cơ mà, nếu sợ thì mượn cmt và thẻ sinh viên người khác mà làm. :))
  2. zjnh9k

zjnh9k Thành viên

Được Like:
    5
    bạn ơi , mình hiện giờ có 1 sim sv mobi giờ muốn đổi số sang số mới, mobi có giữ nguyên tài khoản của mình k ?
    thủ tục chuyển số như thế nào
  3. Mr.Beocuxi

Mr.Beocuxi Thành viên

Được Like:
    20
    1.chuyển sim sinh viên bạn đang dùng sang gói cước khác, soạn tin nhắn gửi 900,hoặc bấm *111# và làm theo hướng dấn.
    2. 24H sau bạn mang sim định chuyển ra cửa hàng làm thủ tục,mang theo CMND-THẺ SINH VIÊN bản gốc,5 phút là xong,hoàn toàn miễn phí.
    zjnh9k thích bài này.
  4. cable

cable Thành viên

Được Like:
    1
    Chiều hôm qua 30/01/2013 tôi đến cửa hàng chính thức của Vinaphone tại 270 Lý Thường Kiệt đăng ký sim TalkEZ-S cho con là học sinh nhưng cô nhân viên quầy số 2 nói không có CMTND không nhập thông tin thuê bao được, vậy nhờ Trung tâm di động khu vực 2 của Vinaphone trả lời giúp, mục nhập số CMTND thay bằng giấy khai sinh thì nhập như thế nào ?
  5. 3GGGG

3GGGG Thành viên

Được Like:
    20
    Các bạn cho mình hỏi hôm nay mồng 1 mình thấy sim sv của mình dc cộng 100sms nhưng lại k dc cộng 30k tkkm2. Trong khi 10k tkkm1 đăng ký nhận tin nhắn km thì vẫn dc cộng. Gọi tổng đài thì họ bảo hệ thống đã cộng đủ rồi nhưng lại đang trong quá trình xử lý. Vậy là sao nhỉ. Hay là sim sv phải nạp tiền tháng trước mới dc cộng ạ :(