Tạo nhạc chuông có lời cho Sharp ...Hot

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi khoajordan, 6 Tháng chín 2008.

1. khoajordan

khoajordan Thành viên

Được Like:
    72
    chắc người Việt mình quen kiểu hồi học phổ thông...cô dạy gì thì học ấy...bây giờ nhà nước chủ trương chuyển sang tín chỉ rồi bác ạ...hix...các diễn đàn nước ngoài hầu như ko có hướng dẫn theo kiểu post hình rồi tận tụy như vậy đâu...mình tự nghiên cứu mới phát hiện cái hay đc bác ạ....tớ thì tớ mỗi khi down soft nào thì chỉ việc liếc sơ cái chức năng nó làm gì rồi tự nghiên cứu thôi ạh...
    Pháp Sư thích bài này.
  2. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    vậy nếu anh đã nghiên cứu được những gì thì có thể chia sẻ lên cho mọi người được ko ạ, rất hoan nghênh:hug:
    Pháp Sư thích bài này.
  3. khoajordan

khoajordan Thành viên

Được Like:
    72
    e muốn cái gì..nói rõ cụ thể...giúp đc sẽ giúp thôi...:>
    Pháp Sư thích bài này.
  4. GSMTNG

GSMTNG Thành viên

Được Like:
    241
    Bạn mới gia nhập Box này hử, vấn đề này anh em tôi bàn nhiều rồi đến nặng hết cả server cơ đấy nhé. Thân./.
    Pháp Sư thích bài này.
  5. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    em muốn anh post hướng dẫn chi tiết về cách sử dụng pm đó, có được không ạ :-/
    Pháp Sư and lion_heart like this.
  6. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Bác này nói cũng đúng!! Đôi khi fai tự mày mò pm thì mới thấy hay,mới có kinh ngiem!! Mấy bác cất công chơi JPM thì cũng fai ráng lên xíu nữa!!Khó lắm mới hỏi chứ gặp ji lạ là cứ hỏi thì loạn topic!! Với lại,pm convert mmf cũng nhìu nhg chất lượng chưa tới đâu hết!!
    @khoajordan : bạn kím dc *** chưa??
    Pháp Sư thích bài này.
  7. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    bạn nói thế thì không đúng rồi, tự nghiên cứu thì ai chả tự nghiên cứu, tuy nhiên khi chia sẻ thì nên chỉ cho người ta, còn kiểu này không gọi là chia sẻ, pm thì ai cũng down được, vấn đề làm như thế nào để ra "chất lượng tốt nhất" nếu mày mò làm thì có thể sẽ làm được thôi, và không phải anh cũng rành mà tìm hiểu là ra nhé.
    @việc học sang tín chỉthif chỉ là việc tạo ra cơ hội cho "khả năng " của từng người chứ cách dạy chả có gì khác ( 6 năm đại học em học tín chỉ mà bác)
    @đã chia sẻ thì tận tình chút có mất của bác gì đâu, Có người có pm convert phim, nghiên cứu ngày đêm viết code, tìm hiểu chia sẻ, đâu chỉ post lên tự down đâu, còn phải hướng dẫn mọi người làm thế nào để có được kết quả tốt nhất mà !
    Mong bạn kiếm k*y post cùng pm nhé và cố gắng chia sẻ cùng mọi người
    quinxi, Pháp Sư and lion_heart like this.
  8. khoajordan

khoajordan Thành viên

Được Like:
    72
    vậy cho hỏi bác học kiểu gì mà 6 năm đại học tín chỉ?****? học ở đâu ấy nhĩ...tín chỉ thì cũng mới đổi đây thôi..nhiều trường cũng chưa kịp thay đổi nữa là...
    @ tất nhiên đã chia sẽ là tận tình...mình đồng ý..nhưng vì chương trình này quá đơn giản...tớ thấy nó ko khó gì cả...ae đã lên trên này thì tất nhiên cũng biết ít nhiều về IT..nó đơn giản đến vậy làm ko đc thì mình cũng ko biết nói gì hơn...còn nếu ae thắc mắc gì thì cứ post lên mình sẽ hướng dẫn thôi...
    Mình cũng không nói bạn sai..mỗi người một quan điểm..bạn tận tình với các mem...mình thì quan điểm ...để các mem tự tìm hiểu thôi...:|
  9. khoajordan

khoajordan Thành viên

Được Like:
    72
    uhm ..mình là cựu thôi, lâu lâu ghé thăm tý...hôm trước có đọc thấy có mem cần nhạc chuông..nhân tiện mình giúp í mà...:">
  10. GSMTNG

GSMTNG Thành viên

Được Like:
    241
    Thành thật xin lỗi bro nhé, vừa nhìn thấy số 2005 rùi. Trong Box Sharp tinh thần anh em cởi mở nhất GSM mờ, với tinh thần giao lưu học hỏi chẳng bao giờ là thừa cả. Giả sử bạn convert vài đoạn Demo làm hàng mẫu cho anh em trải nghiệm, thưởng thức đi cùng với post phần mềm này thì anh em thank ầm ầm rùi./.