Tập đoàn 88888888 JMP

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi buihunghp, 14 Tháng tám 2008.

1. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    ơ vậy em CLose cái nhật ký và để lại cái này nhá
    spam cả 2 mệt quá :D phù
  2. dongxanh0123

dongxanh0123 Thành viên

Được Like:
    358
    nhà em hơi xa nếu các bác ko chê thì TỐI CHỦ NHẬT 17-08 MỜI TẤT CẢ THÀNH VIÊN "VÔ CÔNG RỖI NGHỀ ........CHUYÊN SPAM " GHÉ EM CAFE GIAO LƯU....NẾU MUỐN TĂNG 2 THÌ CÓ TIẾT MỤC .............TẰM TIÊN>:)...WELCOME THỦĐỨC

:-c0979870890:-c NẾU OK THÌ CLICK NHÉ

P/S CÁC BÁC NHỚ CẦM THEO VÀI EM 920 922 923 906I 906ITV

THỨ1 : ĐỂ KHÈ MẤY EM TIẾP VIÊN. EM TIẾP VIÊN MÀ THẤY MẤY ANH CÓ HÀNG VIP LÀ THEO VỀ TỚI NHÀ LUN "NGUYỆN NÂNG KHĂN ....SỬA GỐI" CHO CÁC ANH VÀI ........ĐÊM ... FREE

THỨ 2 : TRÊN EM DÂN CHÚNG TOÀN XÀI NOKIA SS SONY .ĐẢM BẢO KHI CÁC BÁC MÓC RA THÌ "TUY MÌNH KO CAO NHƯNG MỌI NGƯỜI PHẢI NGƯỚC NHÌN" VÀ CHO BỌN NÓ "MỞ RỘNG TẦM NHÌN" LUN >>>>>>>>>>> SẼ LH VỚI CÁC BÁC ĐỂ MUA SẢN PHẨM( NHỚ CHIA EM TIỀN ........CÒ)

THỨ 3 : QUẢNG CÁO SẢN PHẨM SHOW HÀNG CHO AE XEM
  3. sonthuy

sonthuy Thành viên

Được Like:
    2

Hehehe..... tui ghe sáng chủ nhật là anh trọc chắc tiu lun:)):)):)):D
  4. maybach63

maybach63 Thành viên

Được Like:
    2,010
    Move vào đây đê em ơi!:D
  5. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    move phải chờ pác Phú nhà bác move, em ko dùng nick mod tạo nên ko có quyền move 8-}
    tối về bác bảo bác ý move nhá
  6. sonthuy

sonthuy Thành viên

Được Like:
    2
    Cái bác mod này nếu không mún nủi tín thì đừng có chạy khỏi 3G-JMP nhé. Mod hay xóa bài của 1 số mem bờ nhưng chắc chắn họ sẽ hiểu và không giận bác đâu :D:D:D

Góp một phiếu ủn hộ bác đừng chạy

Ngồi không cũng bùn; vào đây spam chơi..... mà thật>:)>:)>:)
    conan2901 thích bài này.
  7. dongxanh0123

dongxanh0123 Thành viên

Được Like:
    358
    E Bít A Là Ai Rùi.lấy Vải Thưa Mà Che Mắt Thánh à8-}8-}8-}.xuống đây Thì Chỉ Có Nước Mà Bò Về>:)>:)>:)
  8. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    Làm phát để qua trang nè. Thấy AE vui quá nhưng già rồi, làm biếng spam. Hé hé.
  9. VIET_DUC

VIET_DUC Thành viên

Được Like:
    115
    Dành mấy phút để spam với ae biết đâu có thể trẻ lại vài tuổi đó anh chip à :D
  10. dongxanh0123

dongxanh0123 Thành viên

Được Like:
    358
    nhà em hơi xa nếu các bác ko chê thì TỐI CHỦ NHẬT 17-08 MỜI TẤT CẢ THÀNH VIÊN "VÔ CÔNG RỖI NGHỀ ........CHUYÊN SPAM " GHÉ EM CAFE GIAO LƯU....NẾU MUỐN TĂNG 2 THÌ CÓ TIẾT MỤC .............TẰM TIÊN>:)...WELCOME THỦĐỨC

:-c0979870890:-c NẾU OK THÌ CLICK NHÉ

P/S CÁC BÁC NHỚ CẦM THEO VÀI EM 920 922 923 906I 906ITV

THỨ1 : ĐỂ KHÈ MẤY EM TIẾP VIÊN. EM TIẾP VIÊN MÀ THẤY MẤY ANH CÓ HÀNG VIP LÀ THEO VỀ TỚI NHÀ LUN "NGUYỆN NÂNG KHĂN ....SỬA GỐI" CHO CÁC ANH VÀI ........ĐÊM ... FREE

THỨ 2 : TRÊN EM DÂN CHÚNG TOÀN XÀI NOKIA SS SONY .ĐẢM BẢO KHI CÁC BÁC MÓC RA THÌ "TUY MÌNH KO CAO NHƯNG MỌI NGƯỜI PHẢI NGƯỚC NHÌN" VÀ CHO BỌN NÓ "MỞ RỘNG TẦM NHÌN" LUN >>>>>>>>>>> SẼ LH VỚI CÁC BÁC ĐỂ MUA SẢN PHẨM( NHỚ CHIA EM TIỀN ........CÒ)

THỨ 3 : QUẢNG CÁO SẢN PHẨM SHOW HÀNG CHO AE XEM
    \

ĐĂNG KÝ THAM GIA LẸ LÊN.HAY PHẢI THỈNH THẦY VỀ RƯỚC:-w:-w:-w