Tất cả máy dùng Sumo sim cua viettel đã unlock dùng được các mạng.

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi anhanhtuan, 20 Tháng mười một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hieunghia_dhtg

hieunghia_dhtg Thành viên

Được Like:
    80
    mình đã gọi lên nokia hỏi rồi, nếu mình không đụng tới tem bảo hành và phần cứng máy thì máy vẫn được bảo hành bình thường...
  2. Trandoanhchinh

Trandoanhchinh Thành viên

Được Like:
    0
    chỉ cần 2 phút dùng UFS,JAF,MT là unlock ok thôi. LH 0986396253 em chỉ cụ thể cho nhé! Đừng làm liều các bác nhé,đền oan đấy!
  3. QuaDaK

QuaDaK Thành viên

Được Like:
    12
    Mình nghe nói máy SE1110 sumo cùa viettel chỉ cần ấn #*7377# để unlock nhưng chẳng có hiện tượng gì, bác nào hướng dẫn với!
  4. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Xin lỗi bạn, khi kết hợp với Samsung làm chương trình này, cấu hình của máy được Samsung chuyển sang có sự thay đổi so với thực tế trong khi quảng cáo đã được dựng dẫn đến chi tiết sai. Bên mình đang có kiến nghị xử lý việc này. Cám ơn bạn đã phản ánh. Tuy nhiên, trong quá trình phản ánh bạn nên dùng lời lẽ lịch sự hơn để tránh phản cảm nhé. :hug:
    * Mình kiểm tra lại quảng cáo của Viettel, hoàn toàn ko có phần nào nói về bluetooth hoặc GPRS. Đây là những thông số của hãng đưa ra trên web cũng như trên 1 số trang bán DTDĐ. VD: http://dienthoai.com.vn/mobile-store/pgid/5/pid/1495/SAMSUNG/Samsung-E1110/
  5. QuaDaK

QuaDaK Thành viên

Được Like:
    12
    Sorry mọi người, do bực mình vì chót mua hết 5 cái( để tặng cho mấy đứa em ở quê), lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm dùng từ lịch sự hơn.
    salem2501 thích bài này.
  6. vuhanh

vuhanh Thành viên

Được Like:
    1
    làm như nào thế bác
    phải là thợ mới làm đc ah
  7. cobemuadong

cobemuadong Thành viên

Được Like:
    0
    Rõ ràng trên trang quảng cáo là điện thoại E1110 có hỗ trợ GPRS Class 10 (4+1/3+2 slots), 32 - 48 kbps đấy.
  8. kimkimkim

kimkimkim Thành viên

Được Like:
    16
    vụ 1200 nói lâu rồi mà.ae là thợ chỉ cần dùng cáp 1110i và info được là giải quyết xong 1200.Còn E1110 thì phải là ver K1 mới dùng mã unlock được :D
  9. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Toàn bộ đó là cấu hình tham khảo trên các trang về bán DTDD, khi mua máy bạn có thể lưu ý hỏi nhân viên bán hàng vì từ lý thuyết đến thực tế còn cách nhau. Vả lại Viettel không quảng cáo có GPRS trên máy. Bạn xem quảng cáo ôt còn luôn có dòng chữ vài chi tiết khác với thực tế bạn nên đến đại lý để biết thêm chi tiết mà/:)
  10. cobemuadong

cobemuadong Thành viên

Được Like:
    0
    Hic có gì mà lí thuyết với thực tế. Vấn đề là Viettel đã rất khôn khéo khi quảng cáo mà thôi, làm cho khách hàng lầm tưởng nghe được nhạc Mp3, Blutooth, GPRS ...đến lúc mua rồi mới biết mình ...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.