Tất cả máy Sharp 904SH đều không nghe được MP3

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi THANGIOP, 28 Tháng chín 2007.

1. anhbanchim

anhbanchim Thành viên

Được Like:
    10
    Tại sao bọn nhật lại sx máy ko nghe được mp3, có ai giải thích cho mình hiểu với
  2. cuvoden

cuvoden Guest

Tui thấy cac bác dữ quá! Chẳng qua là bác 0904226686 chưa xác định dc mục đích sử dụng của mình, bác ấy ko muốn có một máy độc đáo một chút mà bác ấy muốn có 1 máy thông dụng kiểu conecting people đơn giản thế thôi. Cũng buồn cho bác ấy đã chọn nhầm loại máy cho mình, còn nhiều cách để bác sửa sai mà.
  3. hoang_lan

hoang_lan Thành viên

Được Like:
    15
    Híc em là thằng bán máy cho bác ấy mà,nguyên văn khi mua máy là anh mua không phải để nghe nhạc hay xem phim,mà anh mua để chụp ảnh.
  4. trungvasc

trungvasc Guest

he he, bác này mua để chụp ảnh và đã có câu " với mình 904 chỉ là máy chụp ảnh không hơn không kém" vì vậy sao lại phải cân nhắc là ko chơi nhạc được. với lại đi chơi giữa đường muốn giữ lại những khoảnh khắc bất chợt thì cầm cái 904sh đi và cầm cái Cannon đi nó khác nhau đó bác ạ
    đi chơi với bạn bè mà lúc nào cũng kè kè cái Canon thì quá bất tiện, còn đút cái 904sh vừa nghe nhạc, gặp cái gì hay thì chộp thì còn gì bằng, tặng bác cái ảnh này, hãy yêu những gì mình có bác nhé
  5. trungvasc

trungvasc Guest

2 bức em chộp vội hôm qua về quê. 904sh cho em giữ lại những khoảnh khắc trong cuộc sống một cách tự nhiên và tiện lợi. không phải kề cà ông Canon mọi người nhìn cứ như ông phóng viên ấy...
    khoảnh vườn nhỏ bên bờ ao giành để đọc báo... cuộc sống có bao nhiều niêm vui các bác nhỉ
  6. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    hic hic,cuộc sống thế này thì có cả vạn vạn niềm vui roài!
  7. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    Nhiều máy Nhật ko nghe được mp3 ở VN vì nó được lập trình chơi 1 số loại nhạc chất lượng cao hơn như chuẩn AAC,m4a...Ngoài ra do tính năng bảo mật cao nên nhiều máy chỉ chơi được nhạc do hãng cung cấp qua internet với các dịch vụ giá trị gia tăng (có thể là file mp3 nhưng được mã hóa theo 1 dạng riêng,hic hic).Tốc độ truyền dữ liệu 3G WCDMA (download) cho điện thoại ở Nhật cực kỳ ấn tượng : có thể tải 1 bài hát 5Mb trong vòng....4 giây.:hit:
  8. 0988474800

0988474800 Thành viên

Được Like:
    14
    Mình xài Sharp chả thấy nó sao cả. Các loại máy mỗi con 1 kiểu nên nếu thik con nào các bác xài con đó. còn không có bộ chuyển thì lên mạng search cái nó cho cả đống ấy à. Nhạc mp3 là loại nhạc chất lượng không cao nên chỉ nghe với Nokia hay cái gì đó thôi :D:D:D. Các bác không tin đeo cái tai nghe vào nghe nhạc mp3 thấy chán thôi rồi lun à, nghe nhạc phải biết cách chứ nhể, chụp ảnh mà rung tay như mấy cái bác bị bịnh .... còng gà thì cũng đừng mua Sharp nhé, khéo lại chê em nó chụp kém thì .... bùn cừi. Em nói thía bác nào biết cho ý kiến đóng góp, bác nào không biết thì mua về mà voọc biết liền
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Các pác có ý định xài SHARP chú ý nhé..!:D
  10. conan05

conan05 Thành viên

Được Like:
    65
    Đề nghị với Trung Ương là nên ban hành qui định là trước khi dùng sharp phải ra Trung tâm y tế khám sức phe trước rùi mới cho xài ( giống như khám sức phẻ để đi thi bằng lái áh :D )

@ chỉ là j/k thui, ko có ý gì cả nha :D