tcpmp xem avi, mp4, mp3...

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi taolatao, 16 Tháng hai 2006.

1. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    Theo tôi cảm ơn khi nhận được sự giúp đỡ của người khác là việc lên làm vì nó là phép lịch sự tối thiểu. Mặc dù các anh em viết bài trên đây chỉ mục đích chia sẻ những cái mà mình biết thôi, trên diễn đàn này hoàn toàn mang tính tự nguyện. đa số chúng ta chỉ vì yêu thích ĐT đến với nhau nếu có điều kiện hãy chia sẻ cho nhau để diễn đàn thêm phát triển và anh em làm quen nhau để khi nào có điều kiện gặp nhau chẳng vui lắm sao.
    tôi có đề nghị nho nhỏ nếu ở ngoài bắc các bác có điều kiện nhóm anh em thành một hội nếu ai có điều kiện tham gia cho nhau số DT địa chỉ nếu gần nhau có thể alo rủ nhau đi nhậu nhẹt tí cho vui.....
  2. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Anh Tdd ơi em cài lên rồi nhưng khi chạy thì chỉ thấy màn hình đen sì và 1 bảng báo nhỏ báo "No media files found" em không biết sử dụng như thế nào cả anh à!giúp em với!
  3. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    Cài lại cai tôi mới gử nhé co lẽ cái trước lỗi. cái này cứ cài vào là chạy thôi vì mới nên còn đơn giản lắm
  4. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    ok! đêm nay em cài lại. rất cảm ơn anh
    :hug:
  5. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Vân bị như lần đầu bác TLT à, chắc là bản thử thì không hợp máy em :D, em chờ bản chính vậy (nói vậy nhưng vẫn tức cái máy em quá)
  6. hungco

hungco Thành viên

Được Like:
    9
    hy vọng sẽ sớm có bản chính thức