THẮC MẮC TÀI KHOẢN KHUYẾN MÃI CỦA VIETTEL

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi ntd1234, 1 Tháng tư 2015.

1. ntd1234 Thành viên

Cho em hỏi mọi người về tkkm của sim sinh viên viettel, :-s
    hồi tháng trước em có nạp 100k dùng cho đến giờ,:pudency: cũng tại ít khi nhắn tin và gọi, chỉ gọi cho nhà là chủ yếu,:pudency: tkkm chưa dùng hết nhưng khi hết hạn thì tk cũng mất, nay nạp tiếp thì không thấy cộng dồn, vậy tức là tkkm khi hết hạn sử dụng là mất luôn số tiền trong đó luôn phải không ạ ?:stick::stick:
    mọi người giải đáp thắc mắc dùm em, !!! không biết mấy mạng khác có như vậy ko, nếu chỉ có viettel thì em tạm biệt sớm, qua mobi luôn vậy :stick::stick:
  2. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Chào bạn,
    Nếu tại thời điểm KH nạp thẻ, TKKM và TKKM nội mạng của thuê bao đã hết hạn sử dụng thì hạn sử dụng sẽ được tính theo mệnh giá thẻ nạp lớn nhất. Số dư tài khoản cũ sẽ không được bảo lưu và cộng dồn.
    Cảm ơn bạn.
  3. ntd1234

ntd1234 Thành viên

Được Like:
    0
    đoạn bôi đen em không hiểu cho lắm, dù sao thì tk sẽ ko được bảo lưu ạ ??
  4. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Nếu TKKM và TKKM nội mạng thuê bao của bạn đã hết hạn sử dụng và bạn nạp thẻ mới vào ngày hôm nay 1/4/2015 thì số dư tài khoản cũ sẽ không được bảo lưu và cộng dồn.
    Hạn sử dụng mới sẽ được tính theo mệnh giá thẻ nạp lớn nhất, vd: ngày 1/4 bạn nạp 2 thẻ 10K và 100K thì hạn sử dụng sẽ được tính theo thẻ 100K bạn nhé.