Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. homicine

homicine Thành viên

Được Like:
    21
    Mình trả lời là chung cho các trường hợp máy, dĩ nhiên máy bạn chọn một trong các phương án trên. Bàn phím phẳng thì bạn có thể dán (chứ ko phải gián) lớp nhựa cho toàn bộ máy chứ không phải chống xước mỗi màn hình. Phương án thứ hai là mua lại bàn phím mà một số máy liền thì thay cả vỏ sẽ tốn một ít chi phí.
    Nếu vẫn thấy câu trả lời còn ..chán thì bạn có thể lấy keo dán lại cũng được cho đỡ chán :))
  2. duongc5

duongc5 Thành viên

Được Like:
    0
    lg pc suite

em đang dùng KP220, cho em hỏi, khi cắm đt vô máy tính, nó cho 2 lựa chọn : 1.USB, 2.cổng com.
    vậy cho em hỏi có phải cái dung cho cổng com là dùng cho pc suite như bên nokia ah`, có phần mềm đó ko (lg pc suite ), nếu có thì down ở đâu, và nếu muốn back up SMS và danh bạ thì làm như thế nào
  3. brokenheart8x

brokenheart8x Thành viên

Được Like:
    0
    trích

Trời,ở đâu mà nói HP,bạn xem kĩ lại đi,minh ko có nói chỗ ở[-(nhưng cũng cám ơn bạn,để mình tìm địa chỉ bạn nói xem sao>:)
  4. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    hơ hơ!thấy lạ ah nha!các bác có thấy bao h mấy cái bàn phím nó rơi ra mỗi chỗ 1 mảnh khi đánh rơi điện thoại chưa?dán điện thoại chỉ dành cho mấy em kiểu như người khác cầm đến điện thoạt là giật mình thon thót!còn tui đang hỏi là LG có cái keo dán cho bàn phím máy đấy ko?
  5. chinhmap_hp

chinhmap_hp Thành viên

Được Like:
    0
    cái máy lg ke970 của mình bị long mất bàn phím có ai biết chỗ thay bàn phím máy này ở hải phòng chỉ giúp với
    CÁM ƠN
  6. leanh_tty84

leanh_tty84 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác này bị bung nút vỏ sắt thì đi thay vỏ mới đi, nếu dán keo thì bác dán keo nào chẳng được chứ LG có phải hãng... bán keo dán đâu mà pác hỏi LG có keo dán ko. Họ chỉ dùng keo con voi dán thôi, cái đó mang ra bảo hành hoặc cửa hàng sửa chứ còn làm thế nào nữa. ôi dzời ... Dán nhựa khắp máy khi mới mua thôi để máy ko bị xước, ko bị hỏng bàn phím, không bị rớt bung vỏ ... chứ pác kia dùng máy mà bung cả nút thì có vỏ gì chịu cho nổi 8-}
  7. hugo4mat

hugo4mat Thành viên

Được Like:
    1
    em mới lấy con Prada KE850 về, mới xài đc 2 ngày mà thấy cái đồng hồ trên màn hình nó cứ chạy sai ngày ko là sao các bác, hôm nay là sáng thứ 2 mà em cứ chỉnh đc 1 lúc nó lại hiện lên là ngày Cn 12/10 mới tức chứ, bác nào biết nó bị gì ko chỉ em với
  8. nms5011

nms5011 Thành viên

Được Like:
    7
    Bác vào cài đặt bỏ chế độ tự động cập nhật ngày giờ đi. vào đồng hồ thế giới, chọn lài múi giờ là +7:00
  9. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    chọn đúng h Của VN là đc!bỏ cập nhật h nữa là ok!
  10. TrựcZa

TrựcZa Thành viên

Được Like:
    0
    máy anh cho em hỏi cây KE970 làm sao để cài nhạc chuông tjn nhắn vậy trong máy có mặt định 4 bài khó chịu wa anh nào giúp em với em thank trước ạh!