Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    heheh .chịu thui chứ seo giờ,. Lg KE970 chương tin nhắn mậc định mà. heheh
  2. hoangtu_dean

hoangtu_dean Thành viên

Được Like:
    0
    có ai giúp em với!!! Giúp em cách chép nhạc cho LG KH2100( giống hệt con LG Viewty)....cảm ơn nhiều ạ
  3. honey_297

honey_297 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có cd driver của con LG KP320 làm ơn up lên giùm em đc hok ạh [iem mới mua kon này ở thế giới di độngmmà hok có đĩa driver], mong các bác up lên jùm em, em cảm ơn ạh.
  4. homicine

homicine Thành viên

Được Like:
    21
    Bạn có thể dùng GPRS để tải nhạc từ internet về máy hoặc tải từ máy tính:
    Bạn dùng LG PCsuite hoặc với winXP thì cắm dây nối USB vào máy tính là nó nhận điện thoại như USB, và bạn copy vào thư mục sound

Bạn lấy chương trình LG PCsuite để kết nối nhé.

Như 2 quote trên, bạn chép nhạc vào máy qua GPRS hoặc máy vi tính. Các định dạng âm thanh để dùng cho tin nhắn phổ biến là arm, midi và mp3.
    honey_297 thích bài này.
  5. tuyenpr0

tuyenpr0 Thành viên

Được Like:
    0
    con LG-KH2100 o ben hàn quốc mang về có bị USIM ko các bác.nếu có thỳ unlock ở đâu ? mong các bác chỉ giùm em.
  6. dinhtansss

dinhtansss Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn có ai biết cách cài game cho cu575 chỉ mình với, copy vào thẻ nhớ rồi đến khi vào thẻ nhớ thì nó thấy mấy cái đuôi có dấu chấm hỏi không ah? mình bị mất đĩa LG pc suite rồi có bạn nào có up lên cho mình download với!!!! help help....
  7. coconutland

coconutland Thành viên

Được Like:
    0
    Khi đăng ký cài GPRS từ vinaphone cho máy KP320, máy đòi mã PIN, sao mình nhập 0000 nó báo sai. Vậy mã PIN là bao nhiêu vậy các bác ?
  8. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    mình ko bít mấy bác cài bằng cách nào. chứ mình thì cứ tìm một máy khác dùng cùng mạng , đả cài GPRS rùi. đem về ghi tất cả thông tin vào phần cài đặt. xong rùit hì gời tin nhắn đến tổng đài . máy khời động lại là uk . chừng nào thấy trên màngh ình hiện chử " G " là đựoc rùi đó
  9. hanh2k4

hanh2k4 Thành viên

Được Like:
    0
    Mật khẩu của LG KF510 khi thay SIM

Bác nào biết mật khẩu của KF510 không nhỉ ? Con này khi thay sim nó cứ báo phải nhập mật khẩu. Tôi đã thử 00000 rồi 12345 cũng không được. Thanks!
  10. homicine

homicine Thành viên

Được Like:
    21
    PIn chỉ có 4 số thường là 0000
    Có 2 loại khóa:
    Khóa SIM
    Khóa Máy
    Nếu bình thường thì máy ko tự khóa, chỉ khi người dùng kích hoạt chức năng này mới phải nhập mã khi khởi động. Nếu là 1 người nào đó cài mã thì chỉ có mang ra ngoài hàng để phá mã thôi bạn. Nếu khóa sim thì bạn hỏi tổng đài nhé.