Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. dsm

dsm Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi ! mình vừa unlock một con LG CU920 ! nghe nói phiên bản này xem được TV ở Mỹ! không biết ở VN có xem được không? nếu được thì phải dùng phần mềm gì? cảm ơn bạn
  2. linh_bebu

linh_bebu Thành viên

Được Like:
    0
    cái này e cũng chưa nghe bao h
    con kc550 của e giống bác zuma cũng làm j` tháo ra đc, tai made in china :)) nhg mà đi theo hộp luôn mà

Hay hàng của bác ko phải hàng chính hãng :">
  3. homicine

homicine Thành viên

Được Like:
    21
    KP110 là dòng máy bình dân, bạn ko cài driver đúng cách thì máy tính sẽ ko nhận ra di động. Để khắc phục bạn cài lại phần mềm LGsuite trong đĩa driver. Và để chọn mass storage thì bạn vào di động để chọn

Bạn mang ra cửa hàng đã unlock điện thoại để hỏi thêm về cách xem TV nhé
  4. quangduyvl

quangduyvl Thành viên

Được Like:
    0
    Hi các bạn, mình có con LG U8110 mà sao cài GPRS cho máy không được !!!
    Sim của mình là Mobi đã đăng ký GPRS rùi nhưng đem sim gắn vào máy U8110 thì vô intẻ net không được. Các bạn giúp mình nhe. Thanks !:x
  5. nguyenhuy193

nguyenhuy193 Thành viên

Được Like:
    0
    có web nào cập nhật tất cả các đời điện thoại LG ko nhỉ
  6. tranquan29

tranquan29 Thành viên

Được Like:
    17
    cho em hỏi!em có cây ke800,mới mua tai nghe cho nó!nghhe bọn bán bảo là tai nghe zin linh kiện.lúc đầu gắn vô thử thì thấy to lắm.nhưng sau đó mang về nhà thì nghe nhỏ xíu đến nổi có khi còn ko nghe dc j?
    vậy lỗi đó là do máy ỏ tai nghe vậy mấy bác??
  7. aladinh

aladinh Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi cách xem phim toàn màn hình trên LG KE770?
    với cho em hỏi LG KE770 có thu âm cuộc gọi được không các bác?
  8. gcnn

gcnn Thành viên

Được Like:
    0
    Mới có 1 cái LG U830 :(mà không có driver nên chưa thể kết nối USB nên mong các bác nào có biết thì cho xin<:-P
  9. divided1105

divided1105 Thành viên

Được Like:
    0
    mình có con kf510 hàng xách tay từ mỹ về, đi kèm có cài đĩa, mà loại đĩa nhỏ, kô biết sao dùng được nó nữa, trong catolo mìh thấy có mục theme trong setting, nhưng trong máy mình lại ko co 1 mục theme, bó tay.jò mình muốn cái tiếng việt cho con này được kô các bác?, cho hỏi thêm là đi kèm trong máy là tai nghe, cáp đầy đủ, mà mình thấy trên tai nge nó ghi made in china, thế là sao?
  10. misakio

misakio Thành viên

Được Like:
    3
    Mình đang xài LG KF510, mặc dù trên màn hình có báo là nhận thẻ nhớ, nhưng khi vào coi hình hay bất kỳ cái j, cũng đều ko có hiện diện của thẻ nhớ