Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    Có thể thẻ của bạn format chưa đúng định dạng, hoặc chân tiếp xúc kém.
    thử format lại bằng điện thoại xem có nhận được không
    Cũng có khả năng thẻ của bạn đã bị hư, nên thay thẻ mới. Khả năng máy hỏng không nhận thẻ là rất ít !
  2. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    cho mình hỏi kf 510 set nhạc chuông tin nhắn tuỳ ý file mp3 của mình dc ko, và trong phần cách báo chuông tn thì "báo định kỳ" nghĩa là reo hết bài nhạc chuông xong im và khoảng mấy phút sau thì reo lại?? còn "chuông + rung" thì nó sẽ phát hết bài nhạc xong im hay là phát mãi cho đến khi mình nhấn nút nhận tn
    còn về game thì máy này có chép thêm game vô thẻ nhớ chơi dc ko, nếu dc thì max size file game là bao nhiu, từ điển dùng dc ko.
    mong mọi ng jup đỡ, tại thấy ghiền con này quá mà ko game ko theme dc thì uổng :(
    ah ngoài ra ai dùng rồi còn thấy nhược điểm j khó chịu ko. thanks mọi ng nhìu (*)
  3. misakio

misakio Thành viên

Được Like:
    3
    Máy của mình lúc cho vào vẫn có phần mục thẻ nhớ, nhưng sau 1 khoảng thời gian dù trên màn hình có biểu tượng nhận thẻ nhớ nhưng bên trong thì ko có. Ko có phần của thẻ nhớ
  4. sandney

sandney Thành viên

Được Like:
    1
    Cho hỏi máy KP500 Cookies có cài đc nhạc chuông tin nhắn hok vậy? Nghĩ la nhạc chuông mình tự làm rồi đưa vào íh?
  5. polylove

polylove Thành viên

Được Like:
    4
    hix ko ai giúp mình sao :(
  6. misakio

misakio Thành viên

Được Like:
    3
    Mình cũng đang xài KF 510 đây ạ. Tin nhắn có thể dùng nhạc mp3 của mình được bạn à, nhưng chỉ kêu 1 đoạn ngắn của khúc đầu bản nhạc thôi, Báo định kỳ có phải là ring periodically ko bạn? Nó ko reo hết bài đâu, cũng chỉ 1 đoạn thôi, nhưng sau 1 lúc sẽ reo lại nữa. Còn ring and vibrate thì đoạn nhạc ngắn hơn cùng lúc với rung, và chỉ 1 lần thôi.
    Máy này thì mình vẫn thường chép bộ cài của game vào external memory trong mục other và cài, trong mục memory status ở setting,vào coi common kéo xuống sẽ có bộ nhớ của game & application là 5248KB. Cài từ điển vô tư bạn à, mình ko thấy nhược điểm j khó chịu ngoại trừ lâu lâu, đúng nghĩa lâu thiệt lâu nhé, máy mình tự nhiên bị đứng hoặc có biểu tượng nhận thẻ nhớ mà lại ko có phần thẻ nhớ. Nhưng ko làm giảm giá trị của máy, yêu KF 510 vô cùng
    polylove thích bài này.
  7. dqmc

dqmc Thành viên

Được Like:
    19
    LG CU 9201 unlock rồi muốn coi TV phải làm sao mấy anh ?
  8. bebeo2003

bebeo2003 Thành viên

Được Like:
    2
    bà con cho mình hỏi làm sao xóa logo mạng(Mobifone VN) cho LG Secret. Thanks. :(
  9. sandney

sandney Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cũng muốn xoá logo mạng cho KP500 LG nữa,ai bik chỉ dùm nha!
    Tks!
  10. cuonghunglam

cuonghunglam Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bạn cho mình hỏi mình đang mún mua máy LG KU990 mà không bít test ra sao các bạn có thể chỉ mình cách coi máy cũng như cách phát hiện lỗi của nó không ạh