Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. hoainam207

hoainam207 Thành viên

Được Like:
    4
    máy của bạn bên nước ngoài nó sài mạng nào
  2. kazime

kazime Thành viên

Được Like:
    0
    chào mọi người! mình đ
    ang xài loại LG CU920,mình đã cài đặt GPRS cho máy rồi và cũng có thể lên mạng,nhưng sao máy chỉ kết nối với mỗi trang google thôi,còn mấy trang khác thì nó báo là "connection failed",mình thử vào yahoo chat cũng không được,còn nghe nhạc thì chỉ nghe được một bài thui chứ nó không tự chuyển bài khác được,còn một điều nữa là mình cài phần mềm mopipocket reader vào máy để đọc sách ebook mà cũng không được,các bạn trong topic ai biết có thể chỉ cho mình không,mình mới mua máy mà xài không được hết các chức năng nên bực lắm,các bạn giúp mình với nhé.Cảm ơn các bạn rất nhiều
  3. kazime

kazime Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn ơi sao không thấy ai vào giúp mình hết vậy,mình thắc mắc mấy cái đó từ lâu rùi mà tìm hoài trên mạng không thấy,thấy có topic các thắc mắc về LG mình liền đăng kí làm thành viên để hỏi mấy bạn,ai biết làm ơn giúp mình đi,ngày nào mình cũng lên mạng tìm hiếu oải lắm rồi,các bạn giúp mình cái vụ cài phần mềm đọc sách ebook với nghe nhạc mình ghi ở trên thui cũng được,cgiup1 mình lẹ nha...please..!cám ơn các bạn nhiều
  4. 113115

113115 Thành viên

Được Like:
    0
    các bro cho mình hỏi là sạc bàn với sạc nhanh khác nhau chỗ nào vậy các bro.
  5. phuongvan

phuongvan Thành viên

Được Like:
    3
    Cho mình hỏi là dòng điện thoại LG KU990 có cài được từ điển Anh Việt không? Nếu được thì làm ơn hướng dẫn giúp mình được không? Xin cảm ơn.
  6. mitsuki_chan

mitsuki_chan Thành viên

Được Like:
    0
    Em mới mua KP 500 về nên chưa dùng quen, cho em hỏi chút :(
    Em đã cài LG PC Suite vào rồi, connect đc rồi nhưng em ko biết cop nhạc từ PC và máy. Ai chỉ dùm em với ạ?
    (Em học tiếng Pháp nên không thạo tiếng Anh lắm, đọc guide hơi hiểu thôi -.-)
    À vs cả nếu em muốn cài mobireader vào trong máy thì em cop setup từ pc vào máy rồi setup ạ?
  7. usagi

usagi Thành viên

Được Like:
    3
    sạc có 2 loại: sạc nhanh là sạc khi máy vẫn bật, còn sạc không là sạc khi tắt máy. Sạc khi tắt máy thì pin nhanh đầy hơn.
    Còn sạc bàn thì là mốt loại sạc pin nhưng nó là giá đỡ máy đứng và đặt lên bàn, còn sạc thường thì chỉ là đầu jack cắm thôi

máy Viewty cài được java, do đó bạn tìm phần mềm từ điển dạng .jar để cài, ví dụ phần mềm EVdict
  8. usagi

usagi Thành viên

Được Like:
    3
    Sau khi bật LG PCsuite thì bạn chọn phần music rồi browse đến file nhạc, sau đó nó sẽ chuyển vào máy cho bạn.
    máy KP500 chạy được Java nên bạn chỉ dùng các phần mềm Java, file cài đặt là .jar, các loại file khác máy không nhận.
  9. usagi

usagi Thành viên

Được Like:
    3
    bạn mang ra BH họ sẽ hướng dẫn cách dùng phần mềm.
    Bạn tạo playlist rồi play playlist nó sẽ chơi lần lượt các bài nhạc.
    Nếu vào được trang google.com thì tức là đã dùng đc GPRS, bạn xem lại nhé. Chat trên yahoo có thể dùng vtalk, ola, yamee đều ổn
  10. o0subjlov3o0

o0subjlov3o0 Thành viên

Được Like:
    1
    n91 loa rè phải làm thế nào các bác nhỉ!lâu lâu để yên nó cứ chớp chớp!giúp em với!

n91 loa rè phải làm thế nào các bác nhỉ!lâu lâu để yên nó cứ chớp chớp!giúp em với!