Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. universex

universex Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có thể lấy cái camera ra rùi khởi động lại thử coi. Nếu vẫn còn hiện tượng này thì cài lại SW là ok.
  2. universex

universex Thành viên

Được Like:
    0
    Nếu mún chụp hình ban đêm thì KU990 là pro rùi vì nó có đèn flah xenon cực đỉnh. Còn ban ngày thì nó cũng cỡ GT505 hay KM900 thôi. nhưng cả KU990 và KS20 xài cảm ứng củ chuối lắm. Bro nên suy nghĩ lại.
  3. universex

universex Thành viên

Được Like:
    0
    ra tiệm bảo hành mà mua. 55K
  4. ken17103

ken17103 Thành viên

Được Like:
    0
    Con LG GC900 của tớ ko cách gì kết nối được với máy tính; anh nào có kinh nghiệm chỉ giúp với
  5. vrexv2

vrexv2 Thành viên

Được Like:
    0
    À bạn cài PC suite 3 và cài them autorundriver của lg nếu từ cpu thì chọn ổ F là có thể cài autorunriver của lg nằm trong máy luôn
    mình cũng mới mua LG GC900 hàng xách tay ,vậy mình có thể cài các ứng dụng java và mobibooks không ?bạn nào biết help giùm
  6. chihuy2038

chihuy2038 Thành viên

Được Like:
    0
    ko chat đc bẳng GM200

có pác nào dùng wa con GM200 thì cho mình hỏi là sao dùng được các phần mềm chat như ola,vitalk...GM200 vào những chương trình trên thì luôn báo "bạn đã ko cho phép điện thoại kết nối mạng hoặc thao tác khác".Ai giải đáp dùm mình cái với! thank nhìu!!!!:25::45:
  7. ken17103

ken17103 Thành viên

Được Like:
    0
    anh co the noi rỏ ổ F là ổ nào ko anh
  8. hoaimoc

hoaimoc Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng bị lỗi phần mềm chat ola ở con GM 200, ai đã chat được xin chỉ giùm
  9. dinhson221

dinhson221 Thành viên

Được Like:
    0
    e vừa tậu em KM900 xách tay. nhưng chả hiểu tại sao để lâu lại phải bật nguồn khởi động như vừa mới tháo pin ra vậy. các bro cho e hỏi có phải máy e bị lỗi nguồn không. máy e đang dung FW v10g.
  10. bachaaa

bachaaa Thành viên

Được Like:
    0
    Thawsc mắc về BL40

Em vừa ring được em BL40 về. Kết lắm yêu lắm thế mà khi cài xong đĩa kèm theo máy rồi kết nối bằng cáp USb thì bé BL40 bống không kết nối PC suite đc :(( rõ ràng cùng cái cáp ý, cũng cái máy tính của em mà em kết nối được với con GWW525 mà đến lượt con BL40 này thì nó cứ hiện ra lựa chọn, chọn PC suite xong thì thấy im re, máy tính hem có tự động chạy LG PC suite IV ( đã cài hoàn chỉnh trên máy )
    bác nào giup em với :((:((