Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. minhtri160

minhtri160 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi cho mình hỏi, mình dùng lg gu285. khi dùng java thì lúc nhập vào từ bàn phím dc khoảng 25 kí tự thì nó hiện toàn dấu trắng không hiện chữ nữa. ai biết lỗi này giúp mình khắc phục với
  2. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên

Được Like:
    49
    Có ai dùng ROM 2.2.2 cho P500 của LG k ạ :D gốc của LG là 2.2.1, em dùng kdz chạy phone lên 2.2.2 k biết còn dc bảo hành k ta :))
  3. pulppy

pulppy Thành viên

Được Like:
    1
    chạy room ngoài mà mang ra bảo hành là bị ăn chửi đấy bác ơi :|
  4. tranhba24081990

tranhba24081990 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bạn ơi cho mình hỏi tí : chuyện là mình xài con LG-C100 cài KD player khi chuyển sang bài hát khác nó cứ luôn hỏi .Chỉ mình cách khắc phục nhé .Chân thành cám ơn
  5. macmore

macmore Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi...mình dùng con kp500 í...nhưng ko biết con đấy có phần mềm khóa thư mục ko bạn nhỉ?.... mình muốn khóa các hình ảnh mà chẳng biết làm tn?các bác giúp mình với:(
  6. minhsaudoi

minhsaudoi Thành viên

Được Like:
    0
    mình thì k thich lg
  7. me8910

me8910 Thành viên

Được Like:
    0
    Em tính mua 1 điện thoại 2 sim, hãng nào cũng được, pin khỏe, chụp hình tốt 1 chút, ko cần nhạc vì mình ít nghe nhạc. Bác nào nhiều kinh nghiệm chỉ bảo giúp em|-)
  8. s00mjn

s00mjn Thành viên

Được Like:
    0
    e có 1 con GD900 hiện máy rất lag và hay bị đứng đơ cảm ứng h cần up lại firmware nhưng kết nối cable vào pc thì không được pc ko nhận điện thoại cũng không phản ứng gì tuốt lâu lâu nó chỉ hiện sạc pin và lâu lâu chuyển đổi liên tục qua tai nghe rồi lại tắt rồi lại chuyễn liên tục như thế nhưng ko kết nối dc dù đã cài driver lg pc suite h em ko biết phải làm sao :((
  9. volderman1

volderman1 Thành viên

Được Like:
    0
    xl, cái này mình chẳng bít gì, vào viết cho đủ 20 bài :D
  10. n2d

n2d Thành viên

Được Like:
    2
    up...............................................