Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    bác j ơi , cho cháu hỏi ai làm chủ bõ LG vậy ? cháu có vài điều mún hỏi người đó nà!

2. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    Box này hỏi mod chứ sao lại hỏi ở đây!mà chắc cả năm Mod mới ghé wa 1 lần hehe!tớ ko biết tai nghe đó có cắm dc loa vào ko!nhưng tớ đã đo(nhưng chưa nghe thử) giắc cắm tai nghe có cùng kth với giắc cắm loa của máy tinh!nhưng tớ chưa dám nghe thử sợ nó quá tải!cháy thì toi!:">
  3. nms5011

nms5011 Thành viên

Được Like:
    7
    cái tai nghe chính hãng của LG no có cái phần chuyển đổi với chân cắm 3.5 đấy. Bác có tai nghe nào có chân cắm 3.5 cắm vào là nghe được hết. Đã check voi loa máy tính. Model cua loa là Edifier M230, chất lượng khá tốt, bass đập nghe rất đã. :D
    Tai nghe đi kèm điện thoại của sony thường theo chuẩn của sony chứ không theo chân 3.5 đâu bác ah. Mà bây giờ bác muốn nghe nhạc bằng tai nó hay thì nên mua con 300 trở lên, pro 1 chút thì mua loại tầm >1tr còn hàng khủng thì lấy loại 250usd trở lên. Have fun
  4. benqsiemenscf61

Được Like:
    20
    trùi vậy là ko có ai ở đây hết hả?********************?sorry nhe
  5. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    mấy cái tai nghe tớ ko rành lắm!mà tớ cũng đang tìm tai nghe để thay vào đầu tai nghe máy KE770 chưa biết nên mua loại nào!chắc ghé wa mấy thằng bạn chuyên bắn CS nó chỉ cho mất:-?
  6. Yunari

Yunari Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi!em down mấy cái game và ứng dụng ở link của bác prozon up lên!down dc về rồi giải nén ra lại ko setup lên máy dc?copy vào máy cũng ko dùng dc!vậy là sao hả các bác?hay nó chạy trên nền java phải copy vào bộ nhớ java mới chạy đc?nhưng copy kiểu gì dc?em chỉ thấy nó có bộ nhớ máy và bộ nhớ ngoài!ko thấy chỗ nào copy dc vào bộ nhớ ứng dụng?
  7. nms5011

nms5011 Thành viên

Được Like:
    7
    Em chưa thử bằng cách copy từ máy tính ra nên không biết. Nhưng em đã thử download trực típ về máy, cài ra chơi rất ngon. Hem trước mới lấy được trò nuôi cá. He He
    Bác thử download trực típ về máy xem.
  8. kaxann

kaxann Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng LG CU500.dow game về thẻ nhớ rùi ma chẳng cài được.ai biết cách chỉ mình với
  9. benqsiemenscf61

Được Like:
    20
    nhìu khi mấy cái đuôi nó ko hợp lệ đó bác
  10. nms5011

nms5011 Thành viên

Được Like:
    7
    Mình mới download thêm 1 số game nhưng khi cài ra báo là máy không hỗ trợ. Bác nào biết cấu hình máy như thế nào thị sẽ hỗ trợ nhưng game có thông số như thế nào không? Để lần sau download đỡ tốn tiền. :D