Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    chài!mấy bác này gà wa!dùng máy mà ko biết ah?các bác down về máy!thư mục nào cũng OK!thường cho vào bộ nhớ của máy!(bộ nhớ máy sẽ chia làm 5--thẻ nhớ cũng vậy--1:hình ảnh,2:video,3:tài liệu,4:nhạc,5:khác)khi down về máy rồi tốt nhất nên để ở bộ nhớ máy!các file dơn về có duôi jar giống như các file nén!các bác đừng có giải nén ra!thao tác cài đặt:
    1:vào "tùy chon"
    2:chọn mục "cài đặt"
    thế là máy tự cài thôi!
    :">

Có 1 vấn đề nảy sinh là:
    các ứng dụng,game mình down từ link mình cung cấp cho cái KE770 của mình thì khi set đều báo lỗi là cần key nên ko cái gì dùng đc!
    các bạn về thử theo cách mình làm xem có vấn đè tương tự ko nhé!
    mình sẽ tìm cách khắc phục vậy!;;)

chúc mừng bác vinhdatth nha.:hug:

Chúc mừng 923sh đã unlockfull, vậy là e phải cầy thêm mấy chóp nữa rồi!!!
    Yunari thích bài này.
  2. Yunari

Yunari Thành viên

Được Like:
    0
    mình sẽ thử lại hi vọng ko trục trặc gì như bác!nếu có gì mình sẽ hỏi tiếp vậy!thank!
  3. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    ctui củng lên wed tự down về nhưng mấy ko đọc được
  4. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    bạn có làm đúng thao tao cài đặt ko?có gặp trục trặc như tui ko?
  5. twista35

twista35 Thành viên

Được Like:
    0
    Em đang xài con LG KG200 :>. Sim đã kích hoạt gprs, nhưng truy cập internet hok được, bác nào chỉ giáo em với, chủ yếu là em muốn chat trên con LG này với chương trình Vitalk cho rẻ :D.
    Xin đa tạ :hug:
  6. benqsiemenscf61

Được Like:
    20
    trường hợp này củng xay ra nhìu với tui rùi. chép đả đời về chẳng bít phải làm sao . nói hcung là vì cái java của LG ko có riêng biệt ra một chổ
  7. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    ho` ho`!tui đã khắc phục đc nó rồi!lúc đầu cài đặt có dòng thông báo" chương trình chưa dc đăng ký" bạn có thể chọn :tiếp tục hoặc bỏ qua!cứ bỏ qua và kiên nhẫn vài lần như thế là ok!khi mà nó thông báo"đang tối ưu hóa tệp java" là ok có thể xài đc!
  8. boyfriend1985

boyfriend1985 Thành viên

Được Like:
    5
    Mình mới mua con LG KU990 Viewty xách tay từ Pháp về. Tất cả mọi tính năng đều hoạt động bình thường nhưng riêng chức năng Bluetooth là không sử dụng được. Mỗi khi vào Bluetooth là nó báo "You must set BD address !". Xin hỏi các bạn làm sao để khắc phục được lỗi này ? Ở Hà Nội có nơi nào sửa được không ? (Mình đã mang máy đến trung tâm bảo hành của LG nhưng họ không nhận sửa máy xách tay !).
  9. benqsiemenscf61

Được Like:
    20
    bạn thử cài đặt lại cấu hình bluetooth của nó xem sao ?
  10. ghost293

ghost293 Thành viên

Được Like:
    2
    em có con LG KU380 , ko hiểu sao tự nhiên giờ để chế độ abc bình thường rùi mà khi soạn tin nhắn ko ấn nổi chữ "b" vì ấn "a" thì nó ra "aaa" suốt . ấn "d" thì chỉ "d" ko chuyển đc sang " e , f" tương tự các phím khác . Đã chọn hết Language trong setting rùi , input method "abc" rùi , reset lai setting rùi ma ko dc . bác nào có cách gì giúp em với