Thắc mắc về LG mời bạn post bài hỏi để được giải đáp

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi homicine, 21 Tháng bảy 2008.

1. solid0207

solid0207 Thành viên

Được Like:
    6
    LG cài game java có đơn giản như bên SE ko nhỉ?**** có cần phải có file java riêng như tụi môt hem?? hay xài chung như SE?****
    Mình thấy LG đẹp nhưng sợ ko cài đc nhiều
  2. kaxann

kaxann Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nhắn tin để lấy game về mà chẳng dow được.có tin nhắn rùi.có kết nối GPRS rùi.máy chơi được.vậy mà dow ko được.là sao hả mấy bạn.mình dùng LG CU500 phải tự cài đặt cấu hình GPRS.hay cấu hình nó chưa tương thích.trong khi máy mình vào mạng ok mà.ai giúp mình với!!!!!(mình dùng viettel GPRS1)
  3. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    game java của LG cũng cài tương tự thế thôi!cũng ko khác gì!mình chưa dùng máy LG để truy cập GPRS bao h!
    tiengaday thích bài này.
  4. benqsiemenscf61

benqsiemenscf61 Thành viên

Được Like:
    20
    cho mình hỏi máy LG KU990 hỗ trợ thẻ nhớ tối đa là bao nhiu vậy ?
  5. nguyenvuanh_789

nguyenvuanh_789 Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn giúp minh với. mình có cây LG KG920 nhưng nó khóa máy, bấm bào menu thi hỏi enter pin: có ai biết enter pin số mấy không chỉ dùm nhe, cám ơn
  6. rongbattu1905

rongbattu1905 Thành viên

Được Like:
    0
    nếu như tôi nhớ ko lầm là 4 Gb
  7. nms5011

nms5011 Thành viên

Được Like:
    7
    Nếu bác chưa bào giờ tự đặt mã pin thì mã mặc định của nó là 0000 hoặc 1234. Nếu bác đặt rồi thì bác phải tự nhớ thui. Hiện em chưa biết cách hủy cái mã mà mình chót tự cài khi quên mất.
  8. boyfriend1985

boyfriend1985 Thành viên

Được Like:
    5
    Mình không biết cài đặt cấu hình bluetooth ở đâu cả. Mình đã tìm trong phần setting và các phần khác trong máy nhưng không có.
  9. ProZon

ProZon Thành viên

Được Like:
    34
    hơ!tôi cũng ko thấy opition cho bluetooth?tiện đây hỏi mọi người xem máy KC550 mà bị kẹt nắp che ống kính thì khắc phục thế nào?
  10. DienThoaiLom.com

DienThoaiLom.com Thành viên

Được Like:
    1
    sao lại bị kẹt!hay mua nhầm đồ dỏm rùi hả 3?giống như mấy cái nắp che ống kính của No đó!có bao h bị kẹt đâu?
    tiengaday thích bài này.