Thắc mắc về phần mềm UIQ (P800, P900, P910)

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi pyramid124, 6 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. han_huyen

han_huyen Thành viên

Được Like:
    17
    Mình không rỏ lắm nghe đâu chú P1i nằm trong nhóm này nên vào xin các bác giúp chút. Số là mình mới tìm về một chú P1i nhưng sao gọi không được kiểm tra tài khoảng cũng không xong, gửi tin nhắn thì ok, nhận cuộc gọi đến cũng được vậy là do thiết lập cấu sai hay lổi ở phần cứng vậy các bác, nghe đâu loại này nếu là hàng nước ngoài mang về phải mở mạng lổi này có do chưa mở mạng k? nếu mở mạng chú nay tốn hết khoảng bao nhiêu vậy các bác? các bác giúp gấp nhé để mình trả lại nữa chứ, cảm ơn các bác nhiếu!
  2. cuonggialai

cuonggialai Thành viên

Được Like:
    1
    Các bro ơi giúp em với con P910i của em khi cài một số chương trình hay bị báo lỗi như thế này:
    Chương trình Installer
    Lỗi BAFL
    Mã lỗi 24.
    Và không cài được . Bác nào biết chỉ giúp cho em cách sử lý với . Thanks
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Lỗi này có thể do bạn để ngôn ngữ tiếng Việt? Bạn thử chuyển lại ngôn ngữ rồi cài đặt lại xem sao.
  4. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn ra phía ngoài, có topic yêu cầu k*y đó.
  5. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    bạn kiểm tra kỹ lại xem RAM của máy còn dư nhiều không?. vì soft này cài vào ổ trên máy.
  6. thanhhoa2002

thanhhoa2002 Thành viên

Được Like:
    2
    Taskman báo còn trống
    mem: 6.47M
    C: 8.80M
    D: 9.59M
    => em nghĩ free như thế này thì dư sức cài soft này mà... em xài soft này hơn 3 năm rồi, xài bình thường nhưng không có khóa nên cứ 15 ngày là phải cài lại 1 lần, hơi cực 1 tí nhưng dùng vẫn ổn, bây giờ nghe mọi người nói bẻ được nên em mới download về cài nhưng dùng thử thì được chứ đăng ký như hướng dẫn là cứ bị out mỗi khi bấm vào bàn phím ảo. có bác nào xài P900 đăng ký thành công không? xin hướng dẫn giúp em với...
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Topic này chỉ yêu cầu phần mềm cho UIQ2. Bạn ra ngoài, có topic cho UIQ3 đấy.
    han_huyen thích bài này.
  8. kdv2108

kdv2108 Thành viên

Được Like:
    2
    Tôi cũng bị tình trạng này.Cài trên P910i thì hoạt động bình thường nhưng cũng PM đó cài trên P900 thì bị y như bạn.Có lẽ c***k không hỗ trợ máy P900
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Của bạn đây, nhập số imei của điện thoại vào, nhập cả địa chỉ email bất kỳ vào rồi lấy k*y thôi.

Các file đính kèm:

thuykai thích bài này.
  10. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bên ngoài :: APPLICATION - ỨNG DỤNG :: có topic Yêu cầu phần mềm đó bạn.

@all: Vui lòng không yêu cầu cũng như không đáp ứng phần mềm tại topic này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.