Thắc mắc về việc cài đặt, cách chơi games UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi hoangvinh06, 23 Tháng năm 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tùy vào cái file đó nó nằm chỗ nào, chứ có nguyên tắc chung đâu bạn...
  2. rapter308

rapter308 Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi chút nhé! mình mới có chú A925 nhưng chả bit j về nó cả..hix.xin các pro cho mình hỏi: A925 có hỗ trợ JAVA ko?(vi minh thay vài box nói là game dành cho các máy hỗ trợ Java), có phải tất cả các game của dòng SYMBIAN UIQ đều có thể chơi dc trên A925 ko? để có thể chơi đc game thì mình phải dùng những phần mềm j?(nếu có thì cho mình xin luôn nhé) XIN LỖI vì hỏi nhiều quá...tại mình gà mờ quá..mong các bạn thông cảm...THANK U
  3. Lightblue

Được Like:
    8,887
    A925 hỗ trợ Java.
    Không phải tất cả game UIQ đều chơi được trên A925.
    Đa số chỉ cần cài vào là chơi được thôi bạn.
  4. c6220119

c6220119 Thành viên

Được Like:
    5
    Các bro cho tui hỏi về game 4Element tí !
    Cái trò chơi 4Element,xây dựng nhà năng lượng,xây nhà tăng sau đó mua tăng để đánh nhau đó chơi kiểu gì lạ vậy nhỉ?Tại sao tôi không mở rộng bản đồ được,chỉ trong khu vực của màn hình ban đầu thôi.Thế thì làm sao mà kéo quân đi đánh được nhỉ ?Hay tại tôi đang xài bản Trial nên vậy ?Tôi không đánh được bọn máy vì không mang quân đi được,còn bọn nó lại kéo quân đến đánh tôi được,thế mới đau.Bro nào biết xin chỉ giáo cho tôi nhé !
  5. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Cái đuôi đó chính là file để cr*ck đấy, bạn vào C/101/bin rồi chép đè vào file dll là ok thôi.
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn ở Hà Nội thì mình có thể đưa cho bạn 1 cái đĩa các phần mềm ứng dụng của UIQ cho bạn mà mình sưu tầm được.
  7. khanghehe555

khanghehe555 Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hỏi làm sao để cài đặt game java vào SE P910i dzay? sao lúc em tải về rùi giải nén ra thì có file META-INF. em không biết phải làm gì nữa. mong các bác giúp đỡ giùm em. thank a lot
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Không có giải nén ra tiếp đâu bạn, bạn chạy cái file .jar luôn.
  9. khanghehe555

khanghehe555 Thành viên

Được Like:
    1
    cho em hỏi thêm nha, cái file của em khi load về thì nó là file ZIP chứ không phải file .jar như anh nói, dzậy thì bây giờ em phải làm sao??? mong anh tận tình giúp đỡ

ok, em làm được rùi, cám ơn anh lightblue nhiều lắm
  10. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    Bác LB ơi cho em hỏi với làm sao để phân biệt được những games java nào chơi được cho UIQ vậy vì em thấy có những games java có thể chơi cho nhiều dòng máy 1 lúc .Mà còn nữa bác ạ có những file có đuôi jar và jad bt thì cà jar nhưng cũng có lúc em thấy cài file jad là sao mặc dù file này rất bé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.