ThaiLamMoblie - Mod 5giay lừa gạt khách hàng + luộc máy...mọi người cẩn thận

Thảo luận trong 'Nội Quy - Danh Sách Đen' bắt đầu bởi biduyanh, 5 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dreamcast

dreamcast Thành viên

Được Like:
    4
    ^^~ anh Vũ mập này là chuyên gia bán máy nấu và luộc máy của khách mà ... rất nổi tiếng ở 5giay đó
    tothickay thích bài này.
  2. 923SH

923SH Thành viên

Được Like:
    8
    Nghe nói nhiều, giờ vô đây mới thấy nhiều người bị " hãm hại " như thế. Chia buồn cùng bác chủ thớt..... :(
  3. thanhhoa_active

thanhhoa_active Thành viên

Được Like:
    0
    8-x chà chà,, gớm nhỉ.......................ae phổ biến tin này rộng cho mọi người biết nhé
  4. YCALET

YCALET Thành viên

Được Like:
    1
    Chủ thớt cop link qua 5s luôn đi :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz
  5. josephine_skull

josephine_skull Thành viên

Được Like:
    96
    5s đang down mà vài ngày nữa thì đc
  6. ken1985

ken1985 Thành viên

Được Like:
    0
    cửa hàng chả thằng nào chân thật,hôm trước bị hư cảm ứng ip4,đưa ra của hàng UY TIN thành viên VIP 5s,thay màng hình mình hỏi có bh ko,nó nói là ko bh,mình nghĩ chắc cung ko bị gì dau,thay xong dem về tá hỏa,màng hình có đốm vàng nhỏ nhỏ phía dưới(cái này mình ko bik,về nhờ 1 anh chuyên iphone kiem tra mới biết),cảm ứng lúc test tai cua hàng ok,nhưng dem về nhà thì liệt,có khi ăn khi không,tức nóng máu chả làm gì duoc mất hết 1tr4 mà chả sài duoc 1 tiếng nào đừng nói gì 1 ngày^:)^ của hàng này năm trên đường nguyễn thông q3 nhé anh em,,hình như là số 50 hay 58 gì đó mình ko nhớ rõ
  7. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Chuyện này thì ko trách cửa hàng được vì màn hình linh kiện không ai bảo hành cả. Chấp nhận thôi bạn à. Cửa hàng mua màn hình thay cho bạn thì người bán cho họ cũng ko có bảo hành cho họ đâu.
  8. haonam7117

haonam7117 Thành viên

Được Like:
    0
    up để tránh bọn lừa đảo , đúng là lũ chó đã là admin mà còn đi lừa đảo,
  9. haonam7117

haonam7117 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn nói chuyện rất stupid, thà bọn nó thay đồ tốt thì ko nói, đây bọn nó thay đồ đểu lại còn luộc cả đồ zin, chắc bro này cũng là chủ cửa hàng quá :))
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.