Thảo luận Tham khảo ý kiến về trang portal mới của Viettel.

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 12 Tháng tám 2008.

1. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    đã xử lý xong nhé N1200 hì giờ đăng nhập và gửi tin nhắn ( 5 cái free nhé ) 8-}
  2. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Tui cũng đề nghị bỏ cái nhập code lúc đăng nhập đi, nó chẳng đem lại ý nghĩa và lợi ích gì cả mà còn gây ra phiền phức là ko thể để chế độ tự động đăng nhập khi xài máy tính cá nhân :|:|
  3. N1200

N1200 Thành viên

Được Like:
    61
    Ui,

Hôm nay anh vào phần sổ địa chỉ của Portal VT; chọn trong d/sách đã có ngay trên sổ địa chỉ, d/s của anh có 4 trang. khi chuyển sang trang khác không dc em à. (anh dùng Firefox; không biết IE có lỗi đó ko).

P/s: Lỗi chuyển trang khác trong sổ địa chỉ.

Thân ái !
  4. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    anh đã thử nhiều lần chưa anh, trên IE có bị vậy không anh? em sẽ lưu ý lại bên web về trường hợp này anh nhé.
  5. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Nhận xét chân thành: Portal của Viettel lộn xộn nhất và khó hiểu nhất trong các portal mà tôi tham gia.
    Đời thủa đâu, phần quan trọng như các gói cước thì vứt ở 1 góc nhỏ xíu bên dưới, rồi đăng ký, tìm các mục cần tìm kiếm rất khó. Tôi tìm mãi mới vào được cái hướng dẫn dịch vụ I-share và hướng dẫn chuyển đổi giữa các gói cước, mục hướng dẫn chuyển đổi gói cước của Viettel nằm lẫn lộn trong phần các gói cước mà không tách riêng ra.

Thứ 2 là đăng ký thông tin, trong khi VT đã ra đầu số 0166 nhưng khi đăng ký thông tin cá nhân trên mạng VT thì nó nhất quyết nói là đầu số bạn đăng ký phải thuộc 0168 và 0169 và đầu 0166 thì nó từ chối.... Hic, kết cục là không sửa đổi và đăng ký thông tin cá nhân qua portal được.
    salem2501 thích bài này.
  6. N1200

N1200 Thành viên

Được Like:
    61
    Anh thử trên IE rồi. Cũng bị lỗi như vậy đó.
    salem2501 thích bài này.
  7. roka

roka Thành viên

Được Like:
    5
    Một số ý kiến:

- Một số điện thoại có thể dùng nhiều lần để đăng kí hay sao đó, ví dụ số của bạn dieukonoi: tôi dùng để đăng kí lại vẫn được, tất nhiên là activate ko được
    - Link activate (hiện sau khi đăng kí) sai, tôi click vào ko hiện ra "Acount của bạn cần được kích hoạt bằng cách điền số PIN vào form khởi tạo account."
    - Nên bỏ cái Captcha ở chỗ login đi.
    dieukonoi and VT-CC1 like this.
  8. kaka2210

kaka2210 Thành viên

Được Like:
    0
    Trước đây mình có đăng ký sử dụng SMS trên Viettel Portal nhưng hiện tại quên mất password và câu hỏi bí mật rồi.
    Xin hãy giúp mình đổi lại password. Số của mình là 0-09-xxxxxxxxxxx
    Password bạn có thể gửi về đthoại cho mình được ko. Sẽ an toàn hơn là post trên 4rum này. Cảm ơn.
  9. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Id đăng nhập là số đt của bạn, pas đã được rs gửi về máy bạn rồi . Bạn kiểm tra và đổi pas nhé >:D<
  10. N1200

N1200 Thành viên

Được Like:
    61
    Viettel Portal đã tăng số SMS miễn phí lên là 10 SMS/ngày rồi đó.
    salem2501 thích bài này.