Thành lập đội bóng

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi toan127, 29 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    sorry..chưa đá bóng..đã bị nguội một phát rồi :)) :)) :))
  2. gap_aptech

gap_aptech Thành viên

Được Like:
    0
    tôi nữa nè tôi cũng sẽ đá mà hôm nào đá vậy
    đá thì báo cho tôi một tiếng nhé 15
  3. bao cho chu em kieu gi day, chu nhat toi anh em nhe
  4. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Đây đây ! có thêm 1 người xin chết đây ! Em là em chả thích đá bóng , nhưng thích làm thủ gôn vì 1 điều hết sức đơn giản là em........ gầy quá chả ai nỡ sút khi đối mặt với em cả! Hề hề.........Không phải họ sợ em bị làm sao mà sợ xương sườn em đâm thủng bóng lại mất tiền mua bóng mới he he ! Em tham gia với nhé.....
    Em tên Hoàng : DT : 0913.352.352
    C u soon........
    À quên bác Van_ly_doc_hanh có cái chữ ký hay quá nhưng nếu có vứt thì vứt........ cho em nhé ! Em xin luôn......... Bao nhiêu cũng nhận hề hề !
  5. Hay lam the la doi bong GSMVN dang hinh thanh roi, hehehehe anh em bot chut tien bac a quen, thoi gian, de giao luu di.
    The nay nhe, de Ok thi chu nhat nay may anh em minh lien lac voi nhau di, tu tap o mot cho nao gan san 10-10 cho tien, tot nhat la ai co cua hang o do hay dia diem gan do thi bao cho anh em biet, de tu den do, anh em co dong y khong????
    Cua hang cua toi o 140 Son Tay - gan ben xe Kim Ma, anh em nao o dau thi post len de xac dinh dia diem tap ket
    rat mong su nhiet tinh cua tat ca
    Van Ly Doc Hanh
  6. toan127

toan127 Guest

Ok. Chủ nhật này anh em mình tập trung nhé.
    Anh em có thể liên lạc với mình hoặc van_ly_doc_hanh
    Đt : 0912253883. Toàn
  7. toan127

toan127 Guest

Ah quên! Anh em nên để lại địa chỉ để dễ liên lac.
    Xem nên tập trung ở đâu cho tiện nhé
  8. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    wow...thế đã ai lo sân chưa...chuẩn bị đi anh em,.....chứ chả nhẽ hôm đấy tập trung mà lại ko đá thì rở lắm.....

l
  9. em oi, tap trung da, con san bai thi.... nhu the nao nhi? bon em co ai da tung di thue san roi thi post len di, anh se nhan trach nhiem di thue san, co duoc khong?????
    Nhanh nhanh len nha, con neu trong truong hop bat kha khang, thieu nguoi, hoac it nguoi qua thi se co phuong an du phong :)
  10. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    anh yên chí người thì nhiều lắm..em đã có một đội khoảng 10 người làm quân xanh rồi..chủ yếu là anh em minh thui.....anh thử contact sân 10/10 xem sao.

Nếu sân long biên thì chỉ đá lúc 3h...vì bọn em đã đặt dài hạn sẵn rồi nhưng giờ đá hơi sớm nên bọn em ko thích lắm...
    anh cứ thử contact với một sân khác đi xem sao..hihihhii...nói chung khoang 4'30 hoặc 5 giờ thì đẹp..như thế đỡ nắng anh ạ

có gì anh em mình liên lạc lại nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.