Thành lập đội bóng

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi toan127, 29 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. em oi, minh cu den do va hoi thue san luon ha em, hihihihi thu thuc la anh chua di thue san bao gio, em noi chi tiet cho anh nhe
  2. de mai anh di thue san luon, Ok
  3. icq cua anh day nay 261343265
  4. Cac anh em ham mo bong da, day la tin nong hoi nhat, toi se co gang di thue san 10-10 vao chieu chu nhat de anh em minh co the tham du mot bua tiec bong dạ Hom nay la thu 4 roi, chi con may ngay nua thọi Vay anh em nao yeu thich bong da thi hay dang ky va nho la den dung gio, chac dia diem thi se dinh doat trong ngay mai thọi
    Anh em hay dang ky nhanh nhanh len de con chia doi, hy vong se la mot tran cau tuyet dep theo ca nghia den lan nghia bọng Toi da lien he voi cau Zago, chung ta hay thong nhat la da bong vao chieu chu nhat nay nhe tuc la ngay 13/6 ( ngay 13 ke ra thi khong hay lam nhung chung ta la nguoi phuong Dong nen khong he han gi). Ve dia diem thi tam thoi ( toi noi la tam thoi thoi nhe ) la 140 Son Tay, con anh em nao co dia diem thuan tien hon thi cu post len nhe. Rat cam on da quan tam theo doi
  5. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Em thì sao cũng được bác ạ! Mấy hôm nay có lẽ em hơi bận nên khi nào có thông tin chính xác thì call cho em biết với ạ ! 0913.352.352 nếu bác nào tiếc tiền thì nhắn tin cho em cũng được ạ ! Thanks all.............
  6. toan127

toan127 Guest

Theo mình ban đầu nếu sợ thiếu người thì cứ nhờ tạm đội của bác zago làm quân xanh vậy. Còn sân bãi thống nhất là để Van_ly_doc_hanh thuê vậy.
  7. toan127

toan127 Guest

Phải nhanh lên nhé

Phải chắc chắn là thuê được nhé.
    Nếu xong xuôi thì post lên cho anh em biết luôn nhé.
  8. thi ngay mai anh di thue ma, anh se co gang, anh em nao con biet dia diem nao khac khong thi post len nhe ( de phong, phuong an 2)
  9. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    anh em oi...ai tham gia cho mình biết luôn đi
  10. ZAGO

ZAGO Ex-Mod

Được Like:
    32
    Đây là danh sách đội bóng.

1 / Zago
    2 / Vạn lý độc hành
    3 / Toàn 127
    4 / Mít Đặc
    5 / Heen
    6 / Tuấn Anh
    7/,,,,,,Ai là người tiếp theo......đăng kí tiếp nhé //hihihi....thể thao là một liều thuốc bổ mà nhanh chân lên các bạn :)) :hug:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.