Thành lập hội chơi AU - Thảo luận chia sẻ về multi cũng như cách sử dụng

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi trinhbacuong, 10 Tháng mười hai 2010.

1. hihihihaha

hihihihaha Thành viên

Được Like:
    0
    Cần giao lưu 1 em SH006 full pk, có sim AU và cáp đi cùng luôn máy leng keng 98%, mình muốn đổi qua JMP khác of MP bt cũng đc, tình hình là dùng multi e nó khó khăn quá, ko chịu khó nên muốn tìm e nào nghe gọi, wifi đc ý. Nếu ae cần mình bán w giá là 2m8 nha
  2. phambahung

phambahung Thành viên

Được Like:
    20
    giúp mình với, con sh006 của mình khi gập lại bấm mấy cái nút cứng nó hiện lên màn hình chữ "key invalid" mình ko biết làm sao để bình thường lại. huhu
  3. thonglq145

thonglq145 Thành viên

Được Like:
    99
    Máy bác có sim au đi kèm lúc mua không? không có là ko sync đc nhạc từ lismo trong pc vào đt đâu

Còn muốn chép vào AUINOUT thì bác phải convert file sang 3g2 rồi chép vào AUINOUT trong thẻ nhớ, rồi vào đt move từ PC Folder vào Phone, em nhớ là vậy, tại bán máy rồi :D
  4. vohuu1987

vohuu1987 Thành viên

Được Like:
    2
    Có cách nghe nhạc liện tục trên tóhiba w53t chưa các bác nhỉ?
  5. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    Khoái con S003 có bác nào bán không nhỉ về chụp ảnh chơi.
  6. vohuu1987

vohuu1987 Thành viên

Được Like:
    2
    Toshiba w53t chép nhạc từ máy tính vào chạy liên tục được không các bác nhỉ? Với dùng cáp usb mua được không hay phải cáp zin theo máy. Cho em hỏi thêm là dóng này dùng chip gì? Nghe nhạc hay không ạ? Mong các anh em đi trước chỉ giúp em ạ! :D
  7. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    Đào mộ chút.
    Mới lụm S007 dzia. Cầm đã tay, có điều cho hỏi chép hình ảnh vào như thế nào? Vẫn private/au_inout rồi move vào PC phải ko các đồng chí? Chép nhạc vẫn chuẩn wma hay mp3? Đa tạ
  8. anhvu2875

anhvu2875 Thành viên

Được Like:
    165
    1.chính xác
    2. nhạc thì là m4a thì phải, wma và mp3 kg chơi được...xài AU lúc đầu thích vài ngày là nản thôi....
  9. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    thank you

Hỏi tiếp. Sạc tui là sạc KDDI điện 110, có thể đổi sạc 220 khác, ko phải sạc KDDI, được ko? Nếu sạc 110 thì làm sao cắm ở VN?
  10. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    sạc 110 có thể ra nhật tảo tìm mua chuyển qua 220 mà :| ko thì có cái ổn áp, thì có thể cắm vô tư thiết bị 100v, 110v, tìm mua loại ổn áp nhỏ chuyển cũng khoảng 100k thôi