Thánh vật ở sông TÔ LỊCH _ Mới được kiểm chứng của

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi thinhbeo2001, 16 Tháng tư 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luongsalary81

luongsalary81 Thành viên

Được Like:
    58
    Dù cậu có sinh năm 1999 thì cũng chỉ cần xưng em thôi, không cần xưng cháu đâu
  2. only_nnph

only_nnph Thành viên

Được Like:
    4
    luongsalary81 thích bài này.
  3. only_nnph

only_nnph Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn à, chỉ cần bạn có lập trường vững vàng, tự tin tiến bước trong đường đời của bạn. Bạn có thể tin hay không tin vào ma, hìhì, ai cũng vậy thôi, chỉ có điều là ai có dũng cảm nói lên thôi. Riêng tôi, tôi tin vào khoa học, có thể khoa học không giải thích hết được, nhưng không nên đánh đồng nó với chuyện Tâm linh được.
  4. luongsalary81

luongsalary81 Thành viên

Được Like:
    58
    Đúng vậy, không nên gay gắt với nhau, vì chúng ta đang nói chuyện giữa đám đông.
  5. only_nnph

only_nnph Thành viên

Được Like:
    4
    Một lần nữa, tôi xin nhắc lại là tôi cũng chỉ muốn nói lên quan điểm của mình. Các bạn đã nói được quan điểm của mình thì tôi cũng muốn nói thôi. Tôi không có ác ý gì cả.
  6. luongsalary81

luongsalary81 Thành viên

Được Like:
    58
    Tại sao không ai nói tiếp về sông Tô Lịch nữa nhẩy. Có vẻ như là chuyện thánh vật ngày càng bị nhiều người phủ nhận. Mình thích chiều hướng này.
  7. txmobile

txmobile Thành viên

Được Like:
    18
    Báo viết hết rồi còn gì đâu nữa mà bàn tán bác....:D
  8. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Dù sao thì Tui cũng không tin mấy truyện đó.
  9. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Híc !@ Ngay lúc em đang đọc bài này thì có người đến Photo cái bài báo về Thánh vật sông tô lịch này nè ! Hay thiệt
  10. Hiệp khách

Hiệp khách Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nói thế có nghĩ là báo viết cho nhưng người ít học đọc thôi đúng không ....cũng đúng ! đọc nhiều để thêm hiểu biết ....nhưng khi biết nhiều thì chỉ thấy chẳng đáng tin cậy ...nhỉ ? Cái gì thì cũng có 2 mặt của vấn đề thôi ...Nên sống theo ý mình muốn là vui nhất ...nhưng đâu phải lúc nào cũng được như ý muốn ...đúng không các Bác ....:whew:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.