Thảo luận 5800 Xpressmusic !!!

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi nguyenpa, 3 Tháng mười 2008.

1. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Cái cảm biến đó dùng chủ yếu để hỗ trợ cho việc quay màn hình . Bạn nếu không dùng nó thì màn hình cũng khỏi cần quay luôn . Yêu cầu của bạn là KHÔNG khả thi nhé ! Thân !
  2. R.I.P

R.I.P Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy là không có cách nào giữ nguyên được màn hình xoay ngang ạ :(
  3. memminh

memminh Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi chút, giờ mình vẫn đang dùng máy một cách bình thường. Nhưng có cái lock code , lâu rồi mình không sờ vào , trước đây có đổi mã mà không nhớ. Giờ muốn rs máy toàn bộ thì đòi code ý. Nên giờ muốn format máy cũng không xong. Có cách nào để khôi phục lại pass mặc định ban đầu không 8-|
    Thanks ae trước
  4. R.I.P

R.I.P Thành viên

Được Like:
    0
    Fomat bằng 4 nút xanh + đỏ + camera + nguồn
  5. duynhay

duynhay Thành viên

Được Like:
    0
    Bro nào đã cài thành công Python cho Nokia 5800 V.51.0.006 chia sẻ kinh nghiệm với, mình đã cài một số bản: Golden Python 1.0, Ultimate Python Pack v6 nhưng vẫn không được :-?
  6. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn đã h@ck máy cho điện thoại của bạn chưa?
  7. key1012

key1012 Thành viên

Được Like:
    0
    Lỗi bluetooth và radio của 5800 XM

Các bác ơi em vừa up FW v51 cho con 5800, sau khi up thì bị lỗi bluetooth và khi vào radio thì đột nhiên khởi động lại máy :(. Các bác giúp em khắc phục với :(
  8. p35bc4

p35bc4 Thành viên

Được Like:
    5
    Các bác cho em hỏi.Em đk dịch vụ mobile tv của mobifone.Cài đặt theo hướng dẫn rồi mà vẫn ko thể xem đc tivi. Giúp em khắc phục với.
  9. haidtd

haidtd Thành viên

Được Like:
    11
    Giúp mình với... Mình cũng up nên Phiên bản Ovi maps v3.06. Lúc đầu mình vào mục "tìm kiếm" thì tìm kiếm ngoại tuyến rất tốt. Bây giờ thì tìm bất kỳ 1 địa điểm nào đều báo là: "Không tìm thấy kết quả ngoại tuyến" ngay cả những nơi lần trước mình đã tìm kiếm rồi đều báo thế cả. Mình dùng máy 5800 XP màu xanh. Phiên bản phần mềm V40.0.005
  10. doilaj

doilaj Thành viên

Được Like:
    0
    5800 can giup do.

do khong biet nen minh cai phan mem Qt 4.7.2.nay minh muon xoa di cung khong duoc.nho huynh nao biet chi cach xoa ho cai.thanks