Thảo luận 5800 Xpressmusic !!!

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi nguyenpa, 3 Tháng mười 2008.

1. lechinh

lechinh Thành viên

Được Like:
    1
    máy của mình giờ chụp hình hay mỡ chế độ đèn pin thì k lên đèn flash nữa.k bit do làm rơi hay cài nhầm pm nào nữa,vì mình bị làm rơi máy máy lần rồi, mà cài pm thì retset máy lại = lệnh *#7370* roi vẫn ko lên đèn flash, nó chì nháy 1 diểm nhỏ chứ ko sáng đèn.quay phim cũng ko lên đèn flash mà chỉ lên đèn màu đỏ thôi. k lẽ no hư đèn flash rồi.Có ai bít tại sao k,giúp với.
  2. m150

m150 Thành viên

Được Like:
    9
    Theo như hiện tượng bạn mô tả thì cái đèn flash nó toi rùi ^^!
    lechinh thích bài này.
  3. cth_190682

cth_190682 Thành viên

Được Like:
    17
    Con này bạn thử chạy lại phần mềm cũ xem ok ko ? Nếu ko được thi bán đi.Ngày trc mình có 1 con như vậy.Bán cho thợ luôn.
    lechinh thích bài này.
  4. kubin8x

kubin8x Thành viên

Được Like:
    0
    trời ông vào cài đặt rùi ông vào trong quản lý cài đặt chọ cái tên tương tự rùi gở bỏ cài đặt là ok thui mà
  5. doremon199393

doremon199393 Thành viên

Được Like:
    15
    vào cài đặt, quản lý ứng dụng đó bạn
  6. VQT81

VQT81 Thành viên

Được Like:
    1
    Con 5800 này RAM kém quá dùng thật chán. Lúc nào có tiền sẽ mua ngay QUẢ TÁO bị gặm lần 4.
  7. khuongc7

khuongc7 Thành viên

Được Like:
    0
    có bạn nào máy bị rung liên tục không.tớ đang bị nè.mở khoá.chạm vào đâu nó cũng rung lên ầm ầm.nản thế.flash nâng fw lên 52.0.007 rùi mà vẫn vậy
  8. Kakashi_Shinobi

Kakashi_Shinobi Thành viên

Được Like:
    8
    Bác vào Settings/Personal/Profiles, chọn lấy 1 cái Profiles rồi Personalise/Touch Screen Virbration, cái này là để chọn mức độ rung hay tắt rung đấy.
    Còn nếu như em hiểu sai ý bác thì bác Hard Reset thử xem sao. :>
  9. luan_mobile83

luan_mobile83 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có 1 em sử dụng 2 năm,hiện giờ xảy ra tình trạng ko nhấn cảm ứng dc,mỗi lần bị mình đập e nó vào tay 1 phát là lại bình thường.Ko biết như thế là do vấn đề gì,các bác tư vấn giúp.Xin cảm ơn.
  10. dungsiga92

dungsiga92 Thành viên

Được Like:
    1
    Các a cho e hỏi, máy e có tình trạng mở màn hình lên thì bị nhòe, reset máy thì bình thương lại. E để vậy xài khoảng tháng nay, bây giờ reset cũng bị nhòe luôn ! Mà để dt ở nơi có nhiệt độ hơi ấm thì mở máy lên bình thương. Ở màn hình xuất hiện 1 đốm màu vàng. Cho e hỏi máy e bị gì ạ, và cách khắc phục ra sao. Thanhs các anh !